NACTE toeni majibu ya mitihani ya semester II/2020

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
27,061
2,000
Vijana hawajui fate yao na vyuo vinafuguliwa 16/11/2020. Huwezi kufanya lolote bila matokeo ya mitihani, tatizo liko wapi? CEO wa NACTE unafeli wapi?
 

Fernando Jr

JF-Expert Member
Jul 12, 2017
2,272
2,000
Ni kweli. Dogo yupo tu nyumbani hatujui tufanye lipi!

Hawajui maisha ya bongo ni kuganga njaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom