NACTE mnatoa lini matokeo?

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,639
Points
2,000

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,639 2,000
Tarehe 4 Novemba ndipo muhula unaanza na hata hivyo inasikitisha kuona kwamba hamjatoa matokeo. Na kibaya zaidi hamtoi taarifa yoyote.

Napenda kuuliza sasa ni lini mtatoa matokeo hayo?

Kuna mengi nilitaka kusema ila naomba niyatunze kwanza. Nasubiri kuona masharti magumu yatakayotoka baada ya matokeo yanayotolewa ili kulinda maslahi ya baadhi ya vyuo binafsi.
 

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
18,742
Points
2,000

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
18,742 2,000
Tema Cheche Hapa

Kuna Mtu Kamaliza Chuo Singida Na Matokeo Yametoka Kafauru Ajabu Alipofuata Cheti Chake Chuo Anaambiwa Hakipo. Alipoonana Na Mkuu Wa Chuo Anaabiwa Aandike Barua Kuomba Cheti

Nimeshangaa Hii Kitu
 

Forum statistics

Threads 1,366,126
Members 521,386
Posts 33,360,834
Top