Nachukia umbo langu

Nachukia umbo langu

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wanaume wafupi ni shiiiidah.
Ila pesa unayo?Kama huna jitahidi kuitafuta mbona watakupenda wenyewe?
Kwenye pesa hakunaga ufupi...
Otherwise, pole.
Umesema kweli, ndio maana nakupendaga
 
Je vipi umbo la chini? Kama umbo liko powa siku ukimtongoza demu anza na kumuonyesha huku chini kwanza, kama nako kuduchu basi uwe na pochi nene, onysha mkwanja kwanza kabla ya kutongoza, hapo utampata hata wema sepenga, lulu hata wolper
 
Siri ya kupendwa ni kujipenda wewe mwenyewe kwanza. Kila binadamu ana kasoro zake, jitahidi kujipenda kwanza ndio mtu wa nje ataweza kukupenda.
Binadamu wengine hawana kasoro na ndio maana wanaweza kuungana dhidi ya wale wenye kasoro.Mi naona kuna watu waliumbwa ili wengine waonekane bora.Kusingekuwa na mfupi urefu usingetukuzwa na kusingekuwa na unene wembamba usingepewa heshima.Utukufu kwa Mungu juu anayejua mafumbo yote ya duniani na ahera
 
Watu wafupi mnakuaga na gubu sana nadhani hilo nalo linawaharibia cv
 
Back
Top Bottom