Nachukia umbo langu

Nachukia umbo langu

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wanaume wafupi ni shiiiidah.
Ila pesa unayo?Kama huna jitahidi kuitafuta mbona watakupenda wenyewe?
Kwenye pesa hakunaga ufupi...
Otherwise, pole.
Umemwambia kweli shosti, kwenye Pesa hakuna wa kukataa
 
[emoji13] [emoji13] [emoji13] wew mke shenzzz kabisa
Sio utani bae, niliuliza ni kwa nini anaitwa hivyo, nikaambiwa kuna mtoto mmoja alikwenda gengeni kwake, kila akiangalia muuzaji yuko wapi hamuoni ila anaskia sauti tu, kumbe jamaa amefichwa na meza.. Mtoto akamuuliza "wewe ni mtu mzima au nusu mtu?" akasema mimi nusu mtu
 
Yani mimi ni mfupi sana ,pia nina kitambi japo si kikubwa sana kutokana na ufupi,ila nawapenda wasichana warefu sana ,kinacho nisikitisha wananikataa mpaka wamenifanya nichukie umbo langu.

hivi kwann wasichana hamnipendi mimi?
Huna pesa kaka,penye uzia penyeza rupia.
Wanawake huwa hawapend umbo la mwanaume siku hizi wao wanapenda pesa tu.Ukiwa na pesa hata uwe mfupi kama pimbi au uwe umezeeka sana yaani babu utavuta watoto wakaliii... Kutokana na pesa.
Ushauri wangu: komaa kutafuta ela alafu wasichana wa aina zote utawapata tu.Watakuja walefu,wembamba,mamisi,wenye makalio makubwa hata ukitaka kuwala tigo watakupa tu kama una hela.
 
Wasichana hawafati ufupi jombaa ni cash tu... unapewa papuchi utakavyo wewe
 
Yani mimi ni mfupi sana ,pia nina kitambi japo si kikubwa sana kutokana na ufupi,ila nawapenda wasichana warefu sana ,kinacho nisikitisha wananikataa mpaka wamenifanya nichukie umbo langu.

hivi kwann wasichana hamnipendi mimi?
Una matatizo zaidi ya haya uliyo yaeleza! Uwezi sema unajichukia halafu tuamini uko sawa kichwani. Jipende kwanza halafu ndio upendwe.

Halafu si kila mwanamke lazima akupende hata wafupi si wote watakupenda unachotakiwa ni kumfata aliye size yako usikimbilie kila mwanamke kisa mrefu...

Ikiwa wewe unajaribu kuwakimbia wafupi kwanini nawewe una lazimisha warefu wakukimbilie?
 
Yani mimi ni mfupi sana ,pia nina kitambi japo si kikubwa sana kutokana na ufupi,ila nawapenda wasichana warefu sana ,kinacho nisikitisha wananikataa mpaka wamenifanya nichukie umbo langu.

hivi kwann wasichana hamnipendi mimi?
Usikate tamaa ndugu, dawa ya tatzo lako ni hela nyiiingi, sasa tafute hela saana mkuu...utakuja kijiona mwenyewe ulivyomzuri...tafute hela tu, zikiwa nyingi utapendwa na kila mtu...utakuwa booonge la handsome na km ukishindwa kupata hela nying bas jitahid hata utafute umaarufu tu nao huwa unasaidia kuondokana na matatzo hayo
 
Sio utani bae, niliuliza ni kwa nini anaitwa hivyo, nikaambiwa kuna mtoto mmoja alikwenda gengeni kwake, kila akiangalia muuzaji yuko wapi hamuoni ila anaskia sauti tu, kumbe jamaa amefichwa na meza.. Mtoto akamuuliza "wewe ni mtu mzima au nusu mtu?" akasema mimi nusu mtu
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Pesa pia hauna, mana kama una pesa wala uwezi kuwa na mawazo
 
Yani mimi ni mfupi sana ,pia nina kitambi japo si kikubwa sana kutokana na ufupi,ila nawapenda wasichana warefu sana ,kinacho nisikitisha wananikataa mpaka wamenifanya nichukie umbo langu.

hivi kwann wasichana hamnipendi mimi?
Wewe si pamoja na huo mwili?!
 
Tafuta pesa na ujifunze kuhonga,ufupi siyo tatizo mbona chinedu ikedieze na osita iheme wanagombaniwa Africa nzima!
 
Back
Top Bottom