'Naapa Mungu wangu' damu haitamwagika bure! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Naapa Mungu wangu' damu haitamwagika bure!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MARCKO, Apr 1, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana mdogo lakini kwa muda mfupi nilioishi nimekariri kwamba DAMU haimwagiki ardhini buru! Italipwa tu kwa kipimo hichoicho. Mbunge anayewafungua raia macho kuachanishwa nyama kwa panga na wadhalimu. Ngoja!
     
  2. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,485
    Likes Received: 1,137
    Trophy Points: 280
    What a statement? Pole mdogo wangu Magamba mwisho wao umefika, tutaingia street.
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,751
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nami nashiriki kiapo hicho!
    Ni mwaka wangu wa 22 hapa duniani.
    TUTALIPA KISASI NA NINAJUA MUNGU MWENYEZI YU UPANDE WETU!
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,553
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    kesho nakuja mwanza. Siwezi kubali mbunge wangu . . . . ! Ngoja . . . .
     
Loading...