Ibrahim. H JF-Expert Member Joined Aug 27, 2015 Posts 316 Reaction score 92 Sep 30, 2015 #161 Jamani nyi bavicha mnahangaika kweli. Mara ccm imekufa mara. Ooooh!! Ccm itapotezwa vibaya. Sasa ivi mmeanza kurudi ooooh. Naona dalili za selikari ya mseto. Mmeshashaona maji ya shingoo eeeeeee
Jamani nyi bavicha mnahangaika kweli. Mara ccm imekufa mara. Ooooh!! Ccm itapotezwa vibaya. Sasa ivi mmeanza kurudi ooooh. Naona dalili za selikari ya mseto. Mmeshashaona maji ya shingoo eeeeeee
makedonia JF-Expert Member Joined Nov 17, 2014 Posts 4,371 Reaction score 3,670 Sep 30, 2015 #162 Doto Dotto said: Serikali ya mseto? unaumwa wewe! wakupeleke milembe sa ivi Click to expand... mirembe tayari kumejaa ma-CCM ndugu.
Doto Dotto said: Serikali ya mseto? unaumwa wewe! wakupeleke milembe sa ivi Click to expand... mirembe tayari kumejaa ma-CCM ndugu.
Doto Dotto JF-Expert Member Joined Aug 3, 2015 Posts 4,048 Reaction score 3,050 Sep 30, 2015 #163 makedonia said: mirembe tayari kumejaa ma-CCM ndugu. Click to expand... Naona unawashwa sana utadhani umeoga maji ya genye. wait octbr 25 utanyooooka tuuuu....
makedonia said: mirembe tayari kumejaa ma-CCM ndugu. Click to expand... Naona unawashwa sana utadhani umeoga maji ya genye. wait octbr 25 utanyooooka tuuuu....