Naamini kwamba mtu hukumbukwa kwa mazuri yake

Naamini kwamba mtu hukumbukwa kwa mazuri yake

illuh

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2014
Posts
1,254
Reaction score
701
Utakuta mtu kweli ulikuwa nae pamoja labda ni Mpenzi /Mume /Mke

Hata rafiki ikatokea siku akasafiri kwa muda mrefu au akakuacha.

Kwa mimi ninaamini kuwa licha ya kuwa mapenzi yaliyokuwamo kati yenu wawili ila Mtu hukumbukwa kwa Mazuri aliyoyatenda.

Mpenzi au Mume au mke mkiachana au akiwa mbali.

Unaweza kumkumbuka zaidi na kila wakati kujutia kuachana au uwepo wake mbali endapo kama mazuri yake yamezidi mabaya yake aliyokutendea.

Unaweza ukawa na mtu kila ukitafakari lipi zuri alilokutendea zaidi ya kutaka papuchi hakuna.

Unaona kama ni safari bora abaki huko huko kwanza au kama ni mmeachana bora tuu mlivyoachana sababu kila mkikaa ni tafrani moyoni, akiwa nyumbani ugomvi, mikaripio, migubu, hana msaada wowote, upate mawazo useme upo na mwenzangu hata huoni mchango wake.

Ila kuna mwingine ukitafakari unaona dahh bora ingewezekana kurudiana nae sababu labda alikuwa akikubembeleza, akikujali kila ulipojihisi upweke au mawazo, akikuongelesha kwa maneno mazurii etc

Ndio maana utakuta mtu anasema dah katika hali hii laiti Fulani angelikuwa nisingekuwa pata shida mimi au angekuwa ananiliwaza.

Natamani kama turudiane.

Hasa hawa ni baadhi ya wanaume wanatabia ambayo hata ukitafakari hukumbuki zuri lake hata moja…BADILIKENIIII…
 
Pamoja na kuwa pana ukweli kwa uyasemayo illuh, Mi nafikiri tofauti kidogo.

Si kwamba hukumbuki zuri hata moja... hapana... unakumbuka tu yale yalioujaza moyo wako.... Hivi mtu anayemchukia mzazi wake wa kumzaa kisa kamkosea jambo moja tu kubwa.. unafikiri anakuwa hakumbuki mema mzazi wake aliomtendea maishani mwake mote au anakumbuka tu hilo la kukosewa lililoujaza moyo wake? au kwa mtu aliyekua anamuamini sana mpenzi wake then siku akasalitiwa... unafikiri akijua na akajishikiza kwa hilo kumchukia huyo mtu wake atakaa akumbuke hata moja au ndio ile akikumbuka maneno na matendo ya huyo anapatwa na hasira zaidi ''kumbe yoote yale aliokua ananiambia au ananifanyia ilikua ni unafiki tu kumbe ananisaliti''? etc

Vipi lakini kwa wale wanaotendwa kila siku na kuumizwa kila siku lakini wanakumbuka tu yale mema na zile good times tu walizopitia? hadi unajiuliza pamoja na ubaya woote huo bado tu huyu amebaki moyoni mwa huyu mtu? na kuna wengine wanatendewa meema LAKI NANE na hawakukumbuki hata kwa nazi.

Nachotaka kusema hapa ni kuwa kumkumbuka mtu inategemea na NTU na NTU.
 
Last edited by a moderator:
love is blind ...and hate too is blind.....
 
Apo umenena, kuna wengne bora wapite tu maana hamna cha maana alichokufanyia
 
Ni kweliiii. mapenzi bhana yanamambo mapana na mazito. Tofauti zinazotokea baina ya moyo na ubongo zimezidi kuongeza changamoto kwenye mapenzi. Moyo unauwezo wakudanganya ubongo. Unatenda mema miaka 6 unafanya kosa moja wema wooooote unakuwa sifuri.
 
Unaweza mtendea mtu mazuri siku 100, siku ya 101 ukamtendea baya moja na likafunika mazuri yote. Huyo hatakukumbuka kwa mazuri bali kwa lile baya moja (at least wengi mioyo ipo hivyo)
 
Utakuta mtu kweli ulikuwa nae pamoja labda ni Mpenzi /Mume /Mke

Hata rafiki ikatokea siku akasafiri kwa muda mrefu au akakuacha.

Kwa mimi ninaamini kuwa licha ya kuwa mapenzi yaliyokuwamo kati yenu wawili ila Mtu hukumbukwa kwa Mazuri aliyoyatenda.

Mpenzi au Mume au mke mkiachana au akiwa mbali.

Unaweza kumkumbuka zaidi na kila wakati kujutia kuachana au uwepo wake mbali endapo kama mazuri yake yamezidi mabaya yake aliyokutendea.

Unaweza ukawa na mtu kila ukitafakari lipi zuri alilokutendea zaidi ya kutaka papuchi hakuna.

Unaona kama ni safari bora abaki huko huko kwanza au kama ni mmeachana bora tuu mlivyoachana sababu kila mkikaa ni tafrani moyoni, akiwa nyumbani ugomvi, mikaripio, migubu, hana msaada wowote, upate mawazo useme upo na mwenzangu hata huoni mchango wake.

Ila kuna mwingine ukitafakari unaona dahh bora ingewezekana kurudiana nae sababu labda alikuwa akikubembeleza, akikujali kila ulipojihisi upweke au mawazo, akikuongelesha kwa maneno mazurii etc

Ndio maana utakuta mtu anasema dah katika hali hii laiti Fulani angelikuwa nisingekuwa pata shida mimi au angekuwa ananiliwaza.

Natamani kama turudiane.

Hasa hawa ni baadhi ya wanaume wanatabia ambayo hata ukitafakari hukumbuki zuri lake hata moja…BADILIKENIIII…

my dear you touch my heart wenzetu hawa huwa hawakumbuki wema wanakumbuka kosa japo wanaumiaga kuachana ila hawataki kuonesha. Wanaume badiliken kumbuken wema pia mliotendewa japo kakosa ila kuna jema kalifanya jamani... Sie wanawake huwa tunapenda kuwa open kwao ila wao sio rahisi
 
Back
Top Bottom