Gojaga Nize
JF-Expert Member
- Jul 1, 2015
- 3,177
- 2,548
Huyo ni aina ya Punda bila Mijeredi haendi. Halafu inaonekana unamnyenyekea sana isivyostahili ashakuona we boya tu. Mwanamke akiwa juu siku zote atakutesa, tengeneza mazingira ya wewe kuwa juu kwa vyovyote ili heshima irudi.sasa mk
uu kumtukana anaondoka kwao wiki moja sasa nikimpiga si ndo ataondoka mwezi hadi jeraha lipone
Muache aje kwangu apumzike siku 7 akitoka atakuja kukuhadithia..Wakubwa wenzangu habarini za weeekend kwangu mimi weekend yangu haiko powaa kabisaa
Mke wangu ni mzuri ana hofu ya mungu ana kazi pia ananipenda ila huwa ana tabia ya kununa hovyo yaani hataki kukosolewa yaani kila nikimkosoa tutakaa siku tatu bila kuongea akiwa kanuna yaani lazma nimuombe msamaha hata kama kanikosea
Pia huwa ana tabia ya kunijaribu sanaa kama kuna kipindi nilimkuta anaongea na mtu usiku nikamwambia SIKUAMINI nakumbuka usiku ule ule alichukua begi lake akaondoka yaaani ndugu zangu nilifikilia sanaa nilipoksea sikupaonaa ila sikukata tamaa nikzidi kumwomba arudi home niliomba msamaha sanaa kisha akakuali akarudi
Kipindi kingine nilipika viazi na nyama nikazidisha mchuzi sikuamini macho yangu yaaani mamaa alikasilika sanaaa akakataa kula akaondoka kwa hasiraa kwenda kulala kwa dadaake kule pia nilitumia nguvu kubwa kumrudisha
Sasa hii ya sasa ndo imenikatisha tamaa yaani niko kikazi tanga mke wangu kuwa anapiga simu mda wote akidai kanimis nikamwambia ntarudi alhamis but nilipata emergrncy mke akakasirika sanaaa huku akisistiza simthamini pia akidai tuachene tuu sasa jana ndio nilirudi home akanipokea vizuri tuu nikamwomba msamaha kwa kumpa feki promis akasema kanismehe kumbe ana yake moyoni
alikataa kuongea na mimi tangu jana bila mimi kujua sababu hadi asubuhi namuaga naenda kazini kumalizia kipolo cha kazi akakasilika zaidi akaondoka pia kazini kwake bila hata kuniaga kitendo kile kimenishangaza sanaaa
Sasa ntaka nifanye mmamuzi magumu naona antaka ajifanye mwanamme ndani ya nyumba ntaka nimpe taraka naombeni ushauri
Mamake ni mdudy wa babake, na mke wake ni mdudu wakeWADUDU....hehe...hivi mamako jinsia gani tena????
Hata ww ni uzao wa MDUDU....Mamake ni mdudy wa babake, na mke wake ni mdudu wake
Chakushangaza nini hapo.??
Wanawake kuwaelewa ni vigumu sanaaaaa
Hasa wakikupanda kichwani[emoji37] [emoji37] [emoji37]
Wakubwa wenzangu habarini za weeekend kwangu mimi weekend yangu haiko powaa kabisaa
Mke wangu ni mzuri ana hofu ya mungu ana kazi pia ananipenda ila huwa ana tabia ya kununa hovyo yaani hataki kukosolewa yaani kila nikimkosoa tutakaa siku tatu bila kuongea akiwa kanuna yaani lazma nimuombe msamaha hata kama kanikosea
Pia huwa ana tabia ya kunijaribu sanaa kama kuna kipindi nilimkuta anaongea na mtu usiku nikamwambia SIKUAMINI nakumbuka usiku ule ule alichukua begi lake akaondoka yaaani ndugu zangu nilifikilia sanaa nilipoksea sikupaonaa ila sikukata tamaa nikzidi kumwomba arudi home niliomba msamaha sanaa kisha akakuali akarudi
Kipindi kingine nilipika viazi na nyama nikazidisha mchuzi sikuamini macho yangu yaaani mamaa alikasilika sanaaa akakataa kula akaondoka kwa hasiraa kwenda kulala kwa dadaake kule pia nilitumia nguvu kubwa kumrudisha
Sasa hii ya sasa ndo imenikatisha tamaa yaani niko kikazi tanga mke wangu kuwa anapiga simu mda wote akidai kanimis nikamwambia ntarudi alhamis but nilipata emergrncy mke akakasirika sanaaa huku akisistiza simthamini pia akidai tuachene tuu sasa jana ndio nilirudi home akanipokea vizuri tuu nikamwomba msamaha kwa kumpa feki promis akasema kanismehe kumbe ana yake moyoni
alikataa kuongea na mimi tangu jana bila mimi kujua sababu hadi asubuhi namuaga naenda kazini kumalizia kipolo cha kazi akakasilika zaidi akaondoka pia kazini kwake bila hata kuniaga kitendo kile kimenishangaza sanaaa
Sasa ntaka nifanye mmamuzi magumu naona antaka ajifanye mwanamme ndani ya nyumba ntaka nimpe taraka naombeni ushauri
Antikiburi ipo mkuu....mm saiv hata aje michelle obama hapa atatulia tu.....nishakuwa profesional wa hawa wadudu.
mduduWADUDU....hehe...hivi mamako jinsia gani tena????
Tunapenda kujinunisha ila huyo wako chiboko
Tunapenda kujinunisha ila huyo wako chiboko
Tunapenda kujinunisha ila huyo wako chiboko
Umesema kweli Geniveros,huyo kuna mwanaume anamvua chupi,jamaa anatakiwa amfumue tigo yake mpaka marinda yasiwepo tena na baada ya kumfumua marinda amfukuze bila huruma,yaani amwambie sikutaki unanuka mavi.Unampenda sana mpk anajua kua kwake amekuweka kiganjani!
Yeye ndo kila kila kitu na wewe kila asemacho hua unafuatisha!
Onesha uanamme wako kaka!
Wanawake sometimes tunajisahau haswa tukiependwaa
Mpe suspension kwanza aende kwao kama miezi miwili hv uone asipojirudi huyoo kongowele!
Means kuna kidume kinampa jeuri!
Penye miti hakuna wajenzi looohh!!!
Yaani sijui nisemeje?,Honey Faith,hivi unajua unanipagawisha?,hiyo miguu au mapaja ndio ugonjwa wangu mie,nitakuenzi na kukufariji kwa huba,tunu na mahaba kama utani PM tafadhali fanya hivyo upoze roho yako au vipi?Umesema ana hofu na Mungu?Unajua haya maneno huwa yana nitatiza sana kama mtu ana hofu kweli angefanya yote hayo anayofanya?Au mie hiyo hofu unayoingelea siielewi?
Sasa Quigley naona unatafuta ubaya na mimi au siyo?inakuwaje unabembeleza ngoma yangu?, au hujui mimi na Valentina ni mtu na mzazi mwenzie?Nawe nimechoka kukubembeleza bhana[emoji8]
Majuha sana,utakuta linatiwa na fala fulani halina mbele wala nyuma,tena kibamia halafu ananuka kikwapa.Dada yake naye wale wale kopo na sufuria na yote yametoboka, wengine dada zetu ukienda na mabegi mnarudi naye apate tatizo nini, wewe akiondoka usimfuate uchune cku akirudi mwambie iwe mwanzo na mwisho laa akiondoka tena kila kilicho chake achukue, au mkeo anamchepuko kuwa makini sio bure wanawake wengine kama majuha.