Na wewe umegundua

Pharm D

Pharm D

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
1,018
Points
2,000
Pharm D

Pharm D

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2017
1,018 2,000
Kuna watu sio kwamba hawapendi? Hapana! Wanapenda sana tu ila wakishajua wanapendwa hupatwa na ulimbukeni fulan hv wa kishamba unaoleta maringo madharau nyodo like huwez kumuacha coz anajua unampenda kupitiliza mm watu wa dizain hii nawapiga surprise la maana mkisha break ndio anaanza kulialia kiree...
Mmamae pita na mia tusizoeane
 
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,342
Points
2,000
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,342 2,000
Namtafuta msichana nisiyekuwa na hisia naye ila yeye anahisia kali na mimi umri wake kuanzia 27-43 aje inbox
 
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
5,358
Points
2,000
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
5,358 2,000
Mbona Mimi sijawahi kumpata
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
4,492
Points
2,000
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
4,492 2,000
Kuna watu sio kwamba hawapendi? Hapana! Wanapenda sana tu ila wakishajua wanapendwa hupatwa na ulimbukeni fulan hv wa kishamba unaoleta maringo madharau nyodo like huwez kumuacha coz anajua unampenda kupitiliza mm watu wa dizain hii nawapiga surprise la maana mkisha break ndio anaanza kulialia kiree...
Mmamae pita na mia tusizoeane
😂😂😂😂😂🤣🤣🤣
 

Forum statistics

Threads 1,304,787
Members 501,517
Posts 31,526,964
Top