Na Mkojo pia hautoki.


Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,408
Likes
1,441
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,408 1,441 280
Mzee mmoja alikuwa anaumwa Maralia, ikabidi aende Hospital kupima. Alipofika, Nesi akamchoma sindano kwenye kidole cha kati, lakini akashaangaa kuona damu haitoki, ikabidi aanze kunyonya kidole ili damu ipate kutoka. Mzee aliposikia raha ya kunyonywa imezidi akamwambia "Nesi na Mkojo pia hautoki" Ha ha haa www.majanga.com
 
P

pmwak

Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
26
Likes
0
Points
3
P

pmwak

Member
Joined Mar 13, 2013
26 0 3
Aaaaaaah teeeh alitaka utamu utamu!

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
BUCHANAGANDE

BUCHANAGANDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,450
Likes
55
Points
145
BUCHANAGANDE

BUCHANAGANDE

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
1,450 55 145
Wazee wengine ni soo tupu.
 
B

By omwigamba

Member
Joined
Jun 19, 2013
Messages
11
Likes
0
Points
0
Age
39
B

By omwigamba

Member
Joined Jun 19, 2013
11 0 0
Hahahahaha chezea kunyonywa weye.
 

Forum statistics

Threads 1,274,695
Members 490,736
Posts 30,521,239