Na huakika na wewe inakukera!!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,666
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,666 280
Mimi nachukia wadada mnaovaa Skintite mnaondoa maana halisi ya mwanamke!!
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Mimi nachukia wadada mnaovaa Skintite mnaondoa maana halisi ya mwanamke!!
Tena kwa kiasi kikubwa hii imeshusha kiwango cha mpira wa pete, nakumbuka enzi za mashindano ya nje cup pale gerezani tulikuwa midume tunajaa kuangalia vyupi, sasa hizi skin tight zikaja kuharibu mambo kabisa na mpira wa pete umekosa washabiki.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
Tena kwa kiasi kikubwa hii imeshusha kiwango cha mpira wa pete, nakumbuka enzi za mashindano ya nje cup pale gerezani tulikuwa midume tunajaa kuangalia vyupi, sasa hizi skin tight zikaja kuharibu mambo kabisa na mpira wa pete umekosa washabiki.
we ecoli kumbe unapenda chabo enheee..
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Tena kwa kiasi kikubwa hii imeshusha kiwango cha mpira wa pete, nakumbuka enzi za mashindano ya nje cup pale gerezani tulikuwa midume tunajaa kuangalia vyupi, sasa hizi skin tight zikaja kuharibu mambo kabisa na mpira wa pete umekosa washabiki.
<br />
<br />
lolololo uko nje ya mada kabisa
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Kwa ujumla mavazi ya dada zetu yanatia fora hasa mavyuoni. Mwingine anakuvalia nguo inaonyesha mpaka rangi ya nguo ya ndani
 
KIGENE

KIGENE

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
1,077
Likes
213
Points
160
KIGENE

KIGENE

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
1,077 213 160
We better rename it superglue tight because it is tightier than the skin and one feels free without it.
 
segere

segere

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
520
Likes
67
Points
45
segere

segere

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
520 67 45
Tena kwa kiasi kikubwa hii imeshusha kiwango cha mpira wa pete, nakumbuka enzi za mashindano ya nje cup pale gerezani tulikuwa midume tunajaa kuangalia vyupi, sasa hizi skin tight zikaja kuharibu mambo kabisa na mpira wa pete umekosa washabiki.

ya ya ya ya, ko inamana Ecoli now umepoteza sifa za kuwa kidume,kisa hujapiga CHABO ya vichupi kitambo?
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
mimi wala hainikeri napenda kweli tena huwa inanipa m,shashawa tena usikute ana masaburi makubwa halafu hajavaa chupi
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Dear My Preta wangu if ifund you with that kaptula naishiwa nguvu!.............nah nah!!
tena huwa napendelea nivae skintite na kat-shirt ambacho ni jastibikozi......unafahamu justbikozi wewe....?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
na zikipita hizo fidodido ndo utawaona macho bulb shingo feni kwa kugeuka! utadhani watatahiniwa!
hizo hizo fido fiod ndo alizopewa, hata akizifichz hazinenepi
 

Forum statistics

Threads 1,238,002
Members 475,830
Posts 29,309,322