Na huakika na wewe inakukera!!

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,134
2,000
Mimi nachukia wadada mnaovaa Skintite mnaondoa maana halisi ya mwanamke!!
 

Nduka

JF-Expert Member
Dec 3, 2008
8,502
2,000
Mimi nachukia wadada mnaovaa Skintite mnaondoa maana halisi ya mwanamke!!
Tena kwa kiasi kikubwa hii imeshusha kiwango cha mpira wa pete, nakumbuka enzi za mashindano ya nje cup pale gerezani tulikuwa midume tunajaa kuangalia vyupi, sasa hizi skin tight zikaja kuharibu mambo kabisa na mpira wa pete umekosa washabiki.
 

ndetichia

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
27,663
2,000
Tena kwa kiasi kikubwa hii imeshusha kiwango cha mpira wa pete, nakumbuka enzi za mashindano ya nje cup pale gerezani tulikuwa midume tunajaa kuangalia vyupi, sasa hizi skin tight zikaja kuharibu mambo kabisa na mpira wa pete umekosa washabiki.
we ecoli kumbe unapenda chabo enheee..
 

Shine

JF-Expert Member
Feb 5, 2011
11,491
2,000
Tena kwa kiasi kikubwa hii imeshusha kiwango cha mpira wa pete, nakumbuka enzi za mashindano ya nje cup pale gerezani tulikuwa midume tunajaa kuangalia vyupi, sasa hizi skin tight zikaja kuharibu mambo kabisa na mpira wa pete umekosa washabiki.
<br />
<br />
lolololo uko nje ya mada kabisa
 

Shine

JF-Expert Member
Feb 5, 2011
11,491
2,000
Kwa ujumla mavazi ya dada zetu yanatia fora hasa mavyuoni. Mwingine anakuvalia nguo inaonyesha mpaka rangi ya nguo ya ndani
 

KIGENE

JF-Expert Member
Jan 22, 2011
1,294
2,000
We better rename it superglue tight because it is tightier than the skin and one feels free without it.
 

segere

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
532
250
Tena kwa kiasi kikubwa hii imeshusha kiwango cha mpira wa pete, nakumbuka enzi za mashindano ya nje cup pale gerezani tulikuwa midume tunajaa kuangalia vyupi, sasa hizi skin tight zikaja kuharibu mambo kabisa na mpira wa pete umekosa washabiki.

ya ya ya ya, ko inamana Ecoli now umepoteza sifa za kuwa kidume,kisa hujapiga CHABO ya vichupi kitambo?
 

Kabakabana

JF-Expert Member
Aug 5, 2011
5,555
0
mimi wala hainikeri napenda kweli tena huwa inanipa m,shashawa tena usikute ana masaburi makubwa halafu hajavaa chupi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom