Na CEO wenu ni kama huyu wetu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na CEO wenu ni kama huyu wetu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamayu, Aug 6, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,867
    Likes Received: 1,335
    Trophy Points: 280
    Jamani hapa ofisini kwetu, yaani kwenye institution yetu CEO amejaza watu wa kabila lake, jamaa zake, watoto wa marafiki zake, wapenzi wake, na wanawe bila kuangalia sana uwezo wao, na ni 'ngono-centric CEO i.e. womanizer' wa nguvu . Shuleni nilifundishwa kuwa mashirika ya umma yalikufa kutokana na 'undunguization' i.e. favouratism and nepotism'.

    Je, dawa ya kusitisha tabia hii ya ma-CEO wengi wa Bongo ni ipi? Je, hii sio namna ya 'corruption'?
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,681
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    Peleka taarifa TAKUKURU atashughulikiwa fasta......................LOL
     
  3. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,120
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hebu taja hiyo ofisi yenu na pia mtaje kwanza huyo CEO hapa ndio JF atapatiwa dawa tu.Usilete mambo ya vitendawili.
    Inawezekana kukawa na mtu anaye-sit kwenye Board of Directors ya hiyo ofisi yenu itakuwa rahisi kumpa kubwa kwenye vile vikao vya kiutu uzima..
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Hao TAKOKURU ndo hovyo,hawana maana yoyote!!
     
  5. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,120
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu usije kuta ofisi yenyewe ndio hiyo TAKUKURU!!!!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Hata kwetu yupo hapa kajaza ndugu zake halafu anawalipa hela ya kufa mtu..
     
  7. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 60
    jamani hiyo kampuni iko wapi? Na Mimi nimuonge Huyo CEO kamshahara kangu ka ualimu anipe ajira hata ya umessenger. Nimechoka na chalk na kuzalilishwa
     
  8. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Taja ofisi, matokeo utayaona.
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,617
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Acha kunifuatilia fuatilia, mimi sina upendeleo wewe umeajiriwa hapa je wewe ni ndugu yangu?
     
  10. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kabla ya kummulika ceo tuanze na wewe, je wewe umepataje ajira kama sio ndugu yake au umengonoka naye!
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,203
    Likes Received: 9,232
    Trophy Points: 280
    hahahah hapa kwetu ni wahaya hata ambao shule hamna eti ndo wahasibu tunawachakachua kwakweli wao wanajiona wajanjaaaa
     
  12. gwagu

    gwagu Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo atakuwa anatkea upareni
     
  13. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,220
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mkuu nipatie jina la huyo ceo sasaiv niingie kazini!
     
  14. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    endelea kuchakachua tu,msoffe mwenzako yuko magomeni pale.
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,203
    Likes Received: 9,232
    Trophy Points: 280
    aaah lol kuiba lazima hebu fikiria mpaka leo sijaona mshahara nikale api?
     
Loading...