N supernova 7210


marregal

marregal

Member
Joined
May 8, 2011
Messages
77
Likes
0
Points
13
marregal

marregal

Member
Joined May 8, 2011
77 0 13
ma phone has been switching off by itself and then on, came to check my messege folder no inbox, sent items or even drafts, speaking of the gallery folder it is empty, the only way i cud read sms is until through connecting it with PC in the nokia pc suite, help tafadhali wanajf..:confused3:
 
NGOGO CHINAVACH

NGOGO CHINAVACH

Verified Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
922
Likes
212
Points
60
NGOGO CHINAVACH

NGOGO CHINAVACH

Verified Member
Joined Apr 8, 2011
922 212 60
mwenywe simu yangu inafanya hivyo vitu kwa mwaka wa nne sasa sijajua tatizo ni nini lakini ninampango wa kuflash
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
6
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 6 135
Mm yakwangu ilıkuwa inafanya madudu kama hayo mara inafuta applıcation,cha mşıngi na seç nılıchofanya ni kuflash tu
labda subirini wataalam waje kuwapa maujanja.
 
marregal

marregal

Member
Joined
May 8, 2011
Messages
77
Likes
0
Points
13
marregal

marregal

Member
Joined May 8, 2011
77 0 13
kama nikuflash i dd so, lakini baada ya wiki 2 mziki ule ule, hata theme za simu hakuna tena, huu ni mchina wa aina gany!!!!
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,423
Likes
9,330
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,423 9,330 280
try ku update software, kwenye cd za pc suite kuna software inaitwa nokia software updater itachange version ya simu yako kua kubwa zaidi na utapata faida ya software mpya za nokia bure. Maybe inaweza kusolve
 
marregal

marregal

Member
Joined
May 8, 2011
Messages
77
Likes
0
Points
13
marregal

marregal

Member
Joined May 8, 2011
77 0 13
nimecheck update yake hamna, na update zilizopo ni za RM tofauti na hii japo ni supernova pia....
 
marregal

marregal

Member
Joined
May 8, 2011
Messages
77
Likes
0
Points
13
marregal

marregal

Member
Joined May 8, 2011
77 0 13
hapana memory card ishakufa long tym, wakati inaanza kuleta usumbufu
 
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
975
Likes
50
Points
45
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
975 50 45
Je umejaribu kui hard reset.. yani kufuta kila kitu na kuiset kama ilivyotoka kiwanda... ok kama kabla backup vitu vyako vyote muhimu then type

in hii code *#7370# then itakutaka uweka security code yako..kama haujawah kuichange ni hii apa 12345. then itazima ikiwaka everthing is

reseted! I hope maybe itasaidia.
 

Forum statistics

Threads 1,250,504
Members 481,371
Posts 29,735,926