Mzungu mshenzi sana

McNair

Senior Member
Mar 18, 2017
182
250
Hawa jamaa wanamaakili ya ajabu sana wakikuamulia
IMG-20170620-WA0018.jpg
 

kimunyesam

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
220
250
Sasa wazalendo Kwa sababu tumeshaanza kujua kiini cha matatizo yetu kwanini members jamiiforium tusianzishe kampeni ya kataa utumwa jitambue! Nywele bandia, vipodozi vikali, mitaala ya elimu, mitazamo nk.
 

McNair

Senior Member
Mar 18, 2017
182
250
Tuamke sasa...tushalishwa sumu kali y a inferiority complex before white man...Not all of us but most of us...
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,602
2,000
Baada ya hapo wakawatuma Missionaries, Traders na Explolers waje kuwafanyia kina babu mabadiliko... Dah Nadhani babu yake Chenge alikuwa wa kwanzakwanza kushawishika
Babu yake chenge ndiye mmiliki wa gambush akiitwa mwanamalundi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom