Mzungu Macho ya Bluu, Hana Asili ya Jangwani

Mzungu Macho ya Bluu, Hana Asili ya Jangwani

Kijakazi

Platinum Member
Joined
Jun 26, 2007
Posts
10,603
Reaction score
18,244
Hili swala la hawa wanaoitwa Waisrael huko Palestina mpaka leo hii nashindwa kulielewa, kwa maana unakuta Mtu ukimuangalia ana macho ya bluu kabisa na nywele za rangi ya njano au sijui blond kama zinavyojulikina kwa wenyewe Wazungu lakini anakwambia ya kwamba kwao ni Palestina/Israel, sasa nikifikiria Palestina kijiografia iko Mashariki ya kati na ni Jangwa ama Jangwani sasa watu waishio au wenye asili ya jangwani na macho ya bluu na nywele blondi wapi na wapi?
Yaani kama kweli hao jamaa (Wayahudi) hiyo ni ardhi yao ya asili Je, Macho ya bluu na nywele za Bond walizipata wapi? Kwa maana asili ya watu wa hivyo ni Ulaya huko kwenye baridi ndiyo utakuta kuna Watu wana macho ya bluu na nywele blond lkn SIYO Jangwani Mashariki ya kati!


Ni kama mimi ukiniangalia ni mweusi nina nywele ngumu hivyo asili yangu ni hapa hapa kwenye ardhi ya TZ sasa siwezi leo hii kwenda kwenye milima ya Bhutani huko Asia nikasema mimi asili yangu ni Bhutani hata watu wa huko watanishangaa kwa maana sifanani nao, sasa hawa Wazungu Wayahudi macho ya bluu na nywele Blondi walipata wapi kama asili yao ni Jangwani?
 
Hili swala la hawa wanaoitwa Waisrael huko Palestina mpaka leo hii nashindwa kulielewa, kwa maana unakuta Mtu ukimuangalia ana macho ya bluu kabisa na nywele za rangi ya njano au sijui blond kama zinavyojulikina kwa wenyewe Wazungu lakini anakwambia ya kwamba kwao ni Palestina/Israel, sasa nikifikiria Palestina kijiografia iko Mashariki ya kati na ni Jangwa ama Jangwani sasa watu waishio au wenye asili ya jangwani na macho ya bluu na nywele blondi wapi na wapi?
Yaani kama kweli hao jamaa (Wayahudi) hiyo ni ardhi yao ya asili Je, Macho ya bluu na nywele za Bond walizipata wapi? Kwa maana asili ya watu wa hivyo ni Ulaya huko kwenye baridi ndiyo utakuta kuna Watu wana macho ya bluu na nywele blond lkn SIYO Jangwani Mashariki ya kati!


Ni kama mimi ukiniangalia ni mweusi nina nywele ngumu hivyo asili yangu ni hapa hapa kwenye ardhi ya TZ sasa siwezi leo hii kwenda kwenye milima ya Bhutani huko Asia nikasema mimi asili yangu ni Bhutani hata watu wa huko watanishangaa kwa maana sifanani nao, sasa hawa Wazungu Wayahudi macho ya bluu na nywele Blondi walipata wapi kama asili yao ni Jangwani?
 
Wataalam wa Mambo wako kwa foleni, tusubiri watakujuza!!
 
Jua hiki. wayahudi wamekuwa Ulaya miaka zaidi ya 1500. Biology inasema Mtu akiishi mazingira tofauti na asili yake huanza kubadilika hadi vinasaba vyake. Yaani gène
 
Jua hiki. wayahudi wamekuwa Ulaya miaka zaidi ya 1500. Biology inasema Mtu akiishi mazingira tofauti na asili yake huanza kubadilika hadi vinasaba vyake. Yaani gène

Lakini kikubwa zaidi ni kuzaa na wakazi asilia wa Ulaya ndiko kulikochangia mionekano hiyo!
 
Hili swala la hawa wanaoitwa Waisrael huko Palestina mpaka leo hii nashindwa kulielewa, kwa maana unakuta Mtu ukimuangalia ana macho ya bluu kabisa na nywele za rangi ya njano au sijui blond kama zinavyojulikina kwa wenyewe Wazungu lakini anakwambia ya kwamba kwao ni Palestina/Israel, sasa nikifikiria Palestina kijiografia iko Mashariki ya kati na ni Jangwa ama Jangwani sasa watu waishio au wenye asili ya jangwani na macho ya bluu na nywele blondi wapi na wapi?
Yaani kama kweli hao jamaa (Wayahudi) hiyo ni ardhi yao ya asili Je, Macho ya bluu na nywele za Bond walizipata wapi? Kwa maana asili ya watu wa hivyo ni Ulaya huko kwenye baridi ndiyo utakuta kuna Watu wana macho ya bluu na nywele blond lkn SIYO Jangwani Mashariki ya kati!


Ni kama mimi ukiniangalia ni mweusi nina nywele ngumu hivyo asili yangu ni hapa hapa kwenye ardhi ya TZ sasa siwezi leo hii kwenda kwenye milima ya Bhutani huko Asia nikasema mimi asili yangu ni Bhutani hata watu wa huko watanishangaa kwa maana sifanani nao, sasa hawa Wazungu Wayahudi macho ya bluu na nywele Blondi walipata wapi kama asili yao ni Jangwani?

Sometime inatokea pale kunapokuwepo na InterMirrage... kama wewe Dadako au kakao akioana na Mzungu akatokea halfcast na huyo halfcast akaoana na mzungu asilia atatokea mtoto wa kizungu hivyo bado kutakuwepo na asili zao wewe utawaelewaje habu jiulize! Maana hata waafrica kuna weusi tiiii na kuna weupe ti mifano ukiwa kwa wanubi huko south sudan wao ni weusi hadi viganja vya mikononi lakini akija zaa na mchaga wa marangu mweupe ti au Bushman wa kule south africa na namibia mtoto hawezi kuwa mweusi tii... hata mboni zinaweza kuwa za brown badala ya black...

Kumbuka Waisrael walitawanyika karibu Dunia nzima kuna Twelve tribe zao
 
Back
Top Bottom