Tulia mzazi kwani Mzumbe ni chuo makini sana Tanzania, wewe fanya process zote then kila jambo litaenda vizuri na kama mwanao alikuwa anacheza kombelela chuo basi ajiandae kwa vilio pia.
no thank you,
mimi nilikuja majuzi tu nikiwa nimemsindikiza mdogo wangu kufanya registration, kila kitu hovyo, very disorganized.
ukifika unakutana na ASK ME wawili. nikawataka wanielekeze utaratibu mzima.
wao wakanielekeza swala la kuweka mabegi tu, maelezo mengine sikupata nikaona tangazo kubwa linamaelezo kwa first year, basi nikasoma hayo na kujua sasa tayari, tukaingia holini na kupanga mstari.
tulipofika meza ya registration na nyaraka kupitiwa tukaambiwa tulipie hela ya TCU tukalipa,
tuliporudi ndani tukiwa tumelipa kwa huyo mhudumu akatuambia yeye hahusiki kwa registration yetu, akatuelekeza kwingine kabisa.
sasa nikawa najiuliza, INA MAANA HAO ASK ME KAZI YAO NI IPI? AMA HAWAJIELEWI? AMA WAMEWEKWA WATU WASIOFAA?
maana niliwataka wanielekeze utaratibu mzima. kama walijua registration zimegawanyika hivi ama vile wangenielekeza.
nikaona isiwe shida.
nikaenda huko.
tukapokelewa.
nikaulizwa kwa nini mmechelewa maana ilikuwa jioni.
nikamwambia tulikuwa kwenye hall kubwa ila tukaambiwa mpaka tulipe ada ya TCU.
yule mhudumu akashangaa, akauliza "ni nani huyo anayewaambia mlipe hela ya TCU?,
watu wengine wanafanya mambo hata hayapo hivyo"
hapa nikaanza kujiuliza tena ,ni nani ansema ukweli kati ya huyu ama yule aliyenitaka nikalipe? jibu sina ila lazima mmoja hayuko sahihi. nikagundua kuna dosari nyingine hapa.
palepale nikauliza kitu kwa mhudumu mwingine akanielekeza niende sehemu fulani. nilipofika huko hola,
nikarudi ndio nikapewa maelekezo sahihi.
yaani ni tabu tupu mpaka nilikasirika kweli.
kila kitu kilionekana hakiko kwenye utaratibu na mpangilio unaofaa.