Mziki bila imani za ajabu unafanikiwa kweli ?

Mziki bila imani za ajabu unafanikiwa kweli ?

Joined
Aug 8, 2013
Posts
29
Reaction score
16
Nimefanya mziki kwa muda sasa na niko vizuri lakini kila nikijitahidi kutoboa mambo yakuwa magumu , nimejaribu kwenda kwa waganga mbalimbali lakini hali imezidi kua ngumu masharti ni magumu sana aisee , sasa sijui ni mimi tu au wanamziki wote wanakutana na hali kama yangu hii !

1.mganga wa kwanza aliniambia nifuge nyoka atakua anajilisha mwenyewe kwa miaka kadhaa kisha itabidi nimlishe nikamuuliza anakula majibu yake niliondoka bila kuaga.

2.Mganga wa pili akaniambia nikaoge kariakoo mchana hili nilitaka kuweza kwa mbali lakini akaniambia ukishaoga inabidi umalizie kazi kwa kulala makaburini wiki nikachochola .

3.Mganga wa tatu akaniambia nitatoka lakini nilale na mtu wangu wa aibu (kufanya nae mapenzi ) mimi nduki.

4.Wanne akaniambia nipunguze namba za kuishi hii pia nikafikiria ikiwa miezi mitatu ya raha alafu ukate moto je si noma sikurudi .

Sijui nifanyeje sababu waganga wakuogaoga nisha jaribu karibia 27 lakini hakuna kitu we unataka kutoka unapata mademu tu .
image_20191025_085505.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
nenda madale au chitohori unaweza pata majibu
 
Nimefanya mziki kwa muda sasa na niko vizuri lakini kila nikijitahidi kutoboa mambo yakuwa magumu , nimejaribu kwenda kwa waganga mbalimbali lakini hali imezidi kua ngumu masharti ni magumu sana aisee , sasa sijui ni mimi tu au wanamziki wote wanakutana na hali kama yangu hii !

1.mganga wa kwanza aliniambia nifuge nyoka atakua anajilisha mwenyewe kwa miaka kadhaa kisha itabidi nimlishe nikamuuliza anakula majibu yake niliondoka bila kuaga.

2.Mganga wa pili akaniambia nikaoge kariakoo mchana hili nilitaka kuweza kwa mbali lakini akaniambia ukishaoga inabidi umalizie kazi kwa kulala makaburini wiki nikachochola .

3.Mganga wa tatu akaniambia nitatoka lakini nilale na mtu wangu wa aibu (kufanya nae mapenzi ) mimi nduki.

4.Wanne akaniambia nipunguze namba za kuishi hii pia nikafikiria ikiwa miezi mitatu ya raha alafu ukate moto je si noma sikurudi .

Sijui nifanyeje sababu waganga wakuogaoga nisha jaribu karibia 27 lakini hakuna kitu we unataka kutoka unapata mademu tu .View attachment 1301726

Sent using Jamii Forums mobile app
Muziki umetekwa sana na shetani ni kama vile mafanikio makubwa ya fedha. Isipokuwa tu kwa kupiga muziki wa kweli wa Ki Mungu huwezi kutoka hivi hivi kwa kupiga muziki wa kidunia lazima yule mkuu wa mambo hayo akupe kibali chake.

Kote ulikopitia ulikuwa unatafuta kibali bila kijua ila shukuru Mungu kwamba haukuingia kwenye mtego.

Huyo nyoka wa kufuga unajua ungemlisha nini? Watu tena jamaa wa karibu au watoto wako!

Piga mziki mzuri wa kawaida usiimbe mambo ya kishetani itakugharimu mno.
 
Get rich or die trying , Hakuna mafanikio ya bure brother...
Mimi nikishafikia level ya kutengeneza mil 5 per month inatosha kabisa, nguvu ya juhudi inaishia hapo, zaid ya hapo ni about faith na ndumba ....
 
Nilipopafagilia ni kuwa umeingia JF mzima mzima pasi kupapasa nje ya identity yako ya ukweli.
 
Karibu sana.
Kwann nifiche sasa haya ni mambo ya kawaida tu kiongozi nikiitaji kufake ntakua account ya uongo.
Kwa tatizo lako siyo kila Mwanamuziki lazima afanikiwe kupitie muziki huo unaoimba maybe jaribu kwingine au hata gospel, qasida nk
 
Hili halina Shaka
Mafanikio kwenye maisha yanapande mbili ushirikina au Mungu wa kweli Ila watu wengi wanawekeza kwenye ushirikina maana inalipa fasta zamani watu walikuwa wanatembea na mihirizi siku hizi Tatuu

Sent using Jamii Forums mobile app
Naomba ufafanue kwenye tatoo mkuu

Goite
 
Tatuu ni maroho yakuzimu kuna watu wanaojua kufanya zile Ibada wanafanikiwa sana lkn wanaochorwa kwa urembo wanakwama sababu hawajui namna yakuabudu Ile miungu tatuu ni utambulisho ktk ulimwengu waroho wagiza unapojichora unajitambulisha kama ni wahuo ufalme ili ufanikiwe kuna Ibada na sadaka zake
Naomba ufafanue kwenye tatoo mkuu

Goite

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kumbe ndo maana hawa players wengi wanachora sana tattoo na wakifunga magoli mwendo wa kukiss Ile mitattooo Kumbe kuna mambo juu ya hzi tattoo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom