Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Feb 14, 2012 #21 Kitakuwa kitu cha beijin hicho
popiexo JF-Expert Member Joined Oct 26, 2010 Posts 742 Reaction score 184 Feb 14, 2012 #22 Ukisikia mtu ana mkia, ndio huu sasa
pmwasyoke Platinum Member Joined May 27, 2010 Posts 5,019 Reaction score 3,874 Feb 14, 2012 #23 SILENT WHISPER said: hmmm..chupi yake nashonea koti la suti. Click to expand... Koti si litanuka mkuu?
SILENT WHISPER said: hmmm..chupi yake nashonea koti la suti. Click to expand... Koti si litanuka mkuu?
NdasheneMbandu JF-Expert Member Joined Jan 2, 2012 Posts 940 Reaction score 308 Feb 14, 2012 #24 Hayo ni mav.. tu>
kichomiz JF-Expert Member Joined Feb 28, 2011 Posts 20,346 Reaction score 13,430 Feb 14, 2012 #25 Mchumia tumbo said: uzuri wa nyumba choo. Click to expand... Sawa lakini sio kama hicho,choo utafikiri sebule,hafai kabisa.
Mchumia tumbo said: uzuri wa nyumba choo. Click to expand... Sawa lakini sio kama hicho,choo utafikiri sebule,hafai kabisa.
zomba JF-Expert Member Joined Nov 27, 2007 Posts 17,239 Reaction score 3,939 Feb 14, 2012 #26 Choo cha kuchutama hakiwezi huyo, anajichafua tu.
Chuma Chakavu JF-Expert Member Joined Apr 16, 2011 Posts 1,523 Reaction score 655 Feb 14, 2012 #27 Mchumia tumbo said: uzuri wa nyumba choo. Click to expand... uzuri wa nyumba ni choo LAKINI kisiwe kimejaa! utapata shida kutimiza haja zako.
Mchumia tumbo said: uzuri wa nyumba choo. Click to expand... uzuri wa nyumba ni choo LAKINI kisiwe kimejaa! utapata shida kutimiza haja zako.
KakaKiiza Platinum Member Joined Feb 16, 2010 Posts 11,952 Reaction score 9,468 Feb 14, 2012 #28 Dah kudadadekiiiii mboni rahaa hiyo naniriyuu!!uanamtizama pingili baadae unarukia kwa jiraniii!!
Capitano JF-Expert Member Joined Apr 7, 2011 Posts 1,959 Reaction score 1,635 Feb 15, 2012 #29 tembeleh2 said: Huyu lazima atakuwa anataga mayai. Click to expand... Hahaha Duh!!! nimecheka mpaka nimemuamsha mai waifu wangu. Yaani anataga mayai huyu duh!!
tembeleh2 said: Huyu lazima atakuwa anataga mayai. Click to expand... Hahaha Duh!!! nimecheka mpaka nimemuamsha mai waifu wangu. Yaani anataga mayai huyu duh!!
Daudi Mchambuzi JF-Expert Member Joined Nov 25, 2010 Posts 62,188 Reaction score 128,272 Feb 15, 2012 #30
m_kishuri JF-Expert Member Joined Jan 27, 2010 Posts 1,484 Reaction score 372 Feb 15, 2012 #31 Dammit! Thaz a lot of %#*zzzzzzzzzzzzzz :A S-confused1:
Daffi Jr JF-Expert Member Joined Jun 25, 2011 Posts 3,824 Reaction score 909 Feb 15, 2012 #33 Laana kubwa sana hii!
Z zayat JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 337 Reaction score 42 Feb 15, 2012 Thread starter #34 haja pata haja kubwa kwa muda mrefu
N nicksemu Senior Member Joined Feb 6, 2012 Posts 199 Reaction score 39 Feb 15, 2012 #35 anapatikana wapi? unacontact zake?
nyabhingi JF-Expert Member Joined Oct 12, 2010 Posts 15,638 Reaction score 20,254 Feb 15, 2012 #36 hapati shida ananyea humohumo...nitapata mshtuko mpaka nitashindwa mambo yenyewe
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Feb 15, 2012 #37 Mgonjwa huyo...
DASA JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 1,031 Reaction score 302 Feb 15, 2012 #38 zayat said: TOTO LA UKWELI HASA :tongue: Click to expand... Hivi huyo choo gani kinamtosha. boya tu hakuna chochote.
zayat said: TOTO LA UKWELI HASA :tongue: Click to expand... Hivi huyo choo gani kinamtosha. boya tu hakuna chochote.
B'REAL JF-Expert Member Joined Oct 20, 2010 Posts 4,579 Reaction score 3,270 Feb 17, 2012 #39 kinyekinyeee kisozo...njeeeee gwedeeeeeeeeeeee.