Mzee wa miaka 85 aoa mwanamke wa miaka 30 huko Rukwa

Mzee wa miaka 85 aoa mwanamke wa miaka 30 huko Rukwa

Rajikumar Ashoka

Senior Member
Joined
Jun 3, 2017
Posts
150
Reaction score
91
Babu mwenye umri wa miaka 85 afunga ndoa na mwanamke mwenye umri wa miaka 30 Mzee huyo anadai kuwa atapambana na wale watakaonyemelea huyo ngoma yake mpya.mmh yaani huyo mwanamke ni kwa kawaida ni kitukuu cha huyo Mzee ili kujua mapenzi yana nguvu kwa sasa wanaitana baby upo. Toa maoni yako


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Babu mwenye umri wa miaka 85 afunga ndoa na mwanamke mwenye umri wa miaka 30 Mzee huyo anadai kuwa atapambana na wale watakaonyemelea huyo ngoma yake mpya.mmh yaani huyo mwanamke ni kwa kawaida ni kitukuu cha huyo Mzee ili kujua mapenzi yana nguvu kwa sasa wanaitana baby upo. Toa maoni yako


Sent using Jamii Forums mobile app
Love doesnt ask y[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Sent from Kingston Jamaica
 
Kikubwa huyo MZEE umeme upo wa kutosha? UMRI IS JUST A NUMBES...sio tatizo ktk mapenzi.....KIKWAZO NI umeme UPO WA NGUVU WA KUSUKUMA JIKO LA UMEME? au umeme wa KUCHARGE SIMU TU....big UP MZEE.....PANGA LA ZAMANI MAKALI YALE YALE

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Babu mwenye umri wa miaka 85 afunga ndoa na mwanamke mwenye umri wa miaka 30 Mzee huyo anadai kuwa atapambana na wale watakaonyemelea huyo ngoma yake mpya.mmh yaani huyo mwanamke ni kwa kawaida ni kitukuu cha huyo Mzee ili

kujua mapenzi yana nguvu kwa sasa wanaitana baby upo. Toa maoni yako


Sent using Jamii Forums mobile app

85-30=55

Kitukuu
 
age gap ya 55... si mchezo.

Sent using Jamii Forums mobile app

Mkuu;
55 mbona ni namba tu hizo, tena hizi zako hazijali ni ipi imemtangulia mwenziye. Swali ni; Je bibie amebakiza kambegu hata kamoja?? Ningefurahi wakipata mapacha Jk na Dm. Weyeeee. Mtoto akimaliza sekondari baba ana 100 na maza 70+ tamu hiyooo.
 
Back
Top Bottom