Mzee wa feva kajipumzisha kidogo...!

Mzee wa feva kajipumzisha kidogo...!

kabanga

Platinum Member
Joined
Dec 12, 2011
Posts
37,646
Reaction score
19,042
68863_628207780543151_1727021910_n.jpg
 
Pesa za dhuluma hizo wengi hawafanyii cha maana zaidi kulewea tu na kuhonga
 
Polisi wa bongo wengi walevi tu. Ukikutana nao kwenye vibanda vya kuuza viroba katikati ya jiji usiku ni hatari tupu, manaake wale wanaolinda mabenki kila mtu amebeba silaha,sasa wanaacha malindo yao wanakusanyika kama kumi hivi wanakunywa. fujo tupu.
 
Hapo akija kushtuka anadai chenchi... hahahahaaaaaaa
 
jamaa anashushia kimtindo....
 
hicho kitambi kinatoboa shati sasa hapo akifika home familia yakula ugali kwa nyanya chungu
 
Back
Top Bottom