Mzee Mwinyimvua is no more | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Mwinyimvua is no more

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngongo, May 20, 2011.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,002
    Likes Received: 3,336
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti wa wazee mkoa wa Dar es salaam mzee mwinyimvua amefariki dunia.
    Itakumbukwa wazee wa Dar es Salaam wamekuwa wakitumiwa kama daraja la propaganda la CCM muda mrefu tangu enzi za Mwl Nyerere.

    Wazee wa Dar chini ya uongozi wa Mzee Mwinyimvua walitumiwa na ****** kuwashambulia na kuwazodoa wafanyakazi waliokuwa wakitaka nyongeza za mishahara.

    Pole sana Kikwete kwa kuondokewa na Mzee mwinyimvua na Sheikh Yahaya Hussein mlinzi wako wa uhakika,

    RIP Mwinyimvua.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kazi ya Mungu haina makosa, Mungu amuweke mahali stahili Mzee Mwinyimvua!
     
  3. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,846
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Siku zote wazee ni kisima cha busara ndani ya jamii!
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    RIP Mzee.
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    duh....rariba ya mazishi ya wazee hawa ikoje?
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,002
    Likes Received: 3,336
    Trophy Points: 280
    Mkuu lazima JK akatize ziara yake Namibia.
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ametwaa jina lake libalikiwe
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    JK atasingizia nini kukatiza ziara ili kumzika mlinzi wake
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Msiba mzito kwa taifa na kwa ccm.kuna nini hapa usiku wa jana m/kiti ccm rungwe afariki kwa kuuwawa kwa risasi.leo sa4 asubuhi shekh na mlinzi wa jk kwa nguvu za giza kafariki,pia mzee aliyekuwa anatumiwa na jk kandaa mipasho ya wafanyakazi nchi afariki dunia.bwana ametoa na bwana katwaa jina lake lihimidiwe.
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,002
    Likes Received: 3,336
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Rais Kikwete kushoto mzee Athumani Mwinyimvua katikati na kulia Mzee Ruksa.
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Apumzike kwa amani
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,336
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    kazi ya mungu haina makosa.. apumzike
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,264
    Likes Received: 10,959
    Trophy Points: 280
    misho wa dunia nini? mbona watu wanaondoka hivi
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,002
    Likes Received: 3,336
    Trophy Points: 280
    Mkuu mwisho wa dunia kesho 21/05/2011.
     
  15. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,535
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Na walionusirika kufa kama Mary Chitanda na Mh.Mbunge wa Tarime.Kujivua gamba kuna gharama zake
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    CCM wanatoa Swadaka nini?
     
  17. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Innalillah wainailaih rajiuun,
     
  18. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,107
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema!
     
  19. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mahali stahili
     
  20. s

    sativa saligogo Senior Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ghosh!!!!:mod: Hiyo ni ishara tosha coz 3 people at a time LOH! jIBRILI anazungukia jiarani na nyumba nyeupe!!! :smow:Let them rest in peace not in pieces!

    GOD"S CASE NO APPEAL,JUST THE WAY IT IS!!!!!!!!
     
Loading...