Mzee mengi na nico!

Mzee mengi na nico!

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Posts
213
Reaction score
7
Kwa muda mrefu kidogo Mwalimu Mkuu wa Watu ,MWANDISHI wa makala gazeti la Tanzania Daima ailandika kwa uchungu kuhusu alichokiita ufisadi alioufanya mzee Mengi katika kampuni ya uwekezaji ya NICO.Nilitarajia angalau kungekuwa na mwitikio lakini sikuwahi kusikia angalau tu hata mzee Mengi KULALAMIKA!Naomba mtu mwenye ufafanuzi wa hili atueleze imejaribu kutafuta magazeti hayo ni nukkuu sijaweza .Lakini kutokana na hadhi ya mzee mengi na cheo alichojipa cha Kumsaidia Rais kupambana na ufisadi hakustahili kukaa kimya,nawasilisha.
 
kazi hipo ndani ya bongo,,,hivi kwanini kampuni ya nico haitoi gawio na hisa zake zimeshuka bei kiasi hiki na haziuziki?
 
Mengi alijitoa NICO siku nyingi na aliweka kila kitu hadharani tena baada ya kuona mambo ya nico yamekaa ndivyo sivyo kwa maana ya ubabaishaji fulani wa kula hela ya wadau waliowekeza kiasi kidogo ambao ndiyo wengi kwa utitiri. walijiunga kwa kampeini ambayo hawakujua adhari zake
 
mdogo wake benjamin mengi ndiye aliyewaliza nico kwa kuanzia kiwanda cha interchem ambacho kilifilisika muda mfupi baada ya kukinunua
 
Back
Top Bottom