Mzee kinana & nape: Waziri wa kilimo ni mzembe

Mzee kinana & nape: Waziri wa kilimo ni mzembe

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Posts
5,342
Reaction score
2,528
Katibu mkuu wa CCM ndugu Kinana amesema kuwa atawaita waziri wa kilimo mbele ya kamati kuu ya CCM kwasababu ya uzembe na kutotenda kazi sawasawa. Wakiwa ziarani mjini Namtumbo Nape aliendelea kusema haiwezekani mawaziri wakae DSM wakati wananchi wanaangaika na matatizo lukuki ya Kilimo hasa pembejeo na mbegu. Nape alimwambia mzee kinana ni bora wamfukuze ila yeye ataendelea kusema ukweli.

My take:
CCM waache kuwachezea watanzania, ni huyu huyu Nape alitoa ahadi kama hii kule Musoma kwenye migodi ya dhahabu, mpaka leo hakuna kilichofanyika. Tumechoka kusikia watawala wakilalamika kama sisi, tunataka mabadiliko ya kweli.

Source: ITV
 
Katibu mkuu wa CCM ndugu Kinana amesema kuwa atawaita waziri wa kilimo mbele ya kamati kuu ya CCM kwasababu ya uzembe na kutotenda kazi sawasawa. Wakiwa ziarani mjini Namtumbo Nape aliendelea kusema haiwezekani mawaziri wakae DSM wakati wananchi wanaangaika na matatizo lukuki ya Kilimo hasa pembejeo na mbegu. Nape alimwambia mzee kinana ni bora wamfukuze ila yeye ataendelea kusema ukweli.

My take:
CCM waache kuwachezea watanzania, ni huyu huyu Nape alitoa ahadi kama hii kule Musoma kwenye migodi ya dhahabu, mpaka leo hakuna kilichofanyika. Tumechoka kusikia watawala wakilalamika kama sisi, tunataka mabadiliko ya kweli.

Source: ITV

Akili za kibavicha bhana! Hivi hukumwona Nape akiwa Nyamongo na alipomaliza kutatua kero za Nyamongo wana Nyamongo walisukuma mpaka gari yake. Speed hii ya CCM i amaliza kabisa Chadema
 
Akili za kibavicha bhana! Hivi hukumwona Nape akiwa Nyamongo na alipomaliza kutatua kero za Nyamongo wana Nyamongo walisukuma mpaka gari yake. Speed hii ya CCM i amaliza kabisa Chadema

Speed ya trekta!!!!!
 
Akili za kibavicha bhana! Hivi hukumwona Nape akiwa Nyamongo na alipomaliza kutatua kero za Nyamongo wana Nyamongo walisukuma mpaka gari yake. Speed hii ya CCM i amaliza kabisa Chadema

Akili za KI-Ukiona Vipo Chukua Chako Mapema(UVCCM) ni matope kweli kweli..yani kumbe nyie mnatatua kero za wananchi ili kuimaliza CHADEMA..ha ha ha ha ha...Nimeamini kuwa CCM imejaa watu wenye akili finyu. Utafiti wa Afrobarometa(2013), unasema watu wasio na akili(matahaira) na wajinga ndio wanaoongoza kuipenda CCM. Kwa mawazo kama yako ume-prove matokeo ya utafiti wa hii taasisi.
 
Kama hujui KInana na Nape wamekubuhu Kwa utapeli mwaka jana walipita maeneo hayo hayo wakasema watamaliza tatizo la korosho, mwaka huu wanasema hayo hayo hao wezi wa akili za wananchi, na watu maskini kama wa tandahimba,masasa,namtumbo hawawaulizi mbona mwaka jana mulisema hivyo ndio maana unaona wazee wote hata wanatia huruma
 
Akili za kibavicha bhana! Hivi hukumwona Nape akiwa Nyamongo na alipomaliza kutatua kero za Nyamongo wana Nyamongo walisukuma mpaka gari yake. Speed hii ya CCM i amaliza kabisa Chadema
Drama za Nape nani hazijui wananchi wasukume au misukule ya UVCCM waliolipwa vijisenti kuchezesha move , mwananchi gani wa nyamongo anaweza kucheka na nyani wakti ngombe zao mpaka sasa zinaendelea kubabuka na kuvimba matumbo, wananwake wanatoa mimba kila siku, wanaume hafanyi kazi waliyotumwa na Mungu ya kuzalisha hakuna mmea hata mmoja unaota, halafu wananchi wanauwawa na wawekezaji walio wekwa na serikali ya majizi CCM Nape atatue tatizo gani show off tu wewe
 
Nape, Kinana na Asha-rose Migiro wapo ndani ya Club hapa Songea mjini sasa, wamewakusanya waalimu na wanafunzi wa vyuo vikuu ikiwemo Saint Augustine ( SAUT) wanawagawia kadi za chama!!


Ama kweli CCM wameishiwa sera na kuelekea uchaguzi mkuu 2015 sijui hali itakuwaje!!!
 
Nitafurahi siku mtu mmoja atawakumbushia hao Maccm ahadi zao zisizo koma. Wamejua kuwa kwa sababu ya njaa watu husahau mapema sana. Mwaka haujaisha na ahadi hatujaziona tangu zile za 2010 alizotoa mwenye kiti wake. Nape na Kinana wanaongezea nyingine! Shame upon yu Kinana and Nape.
Mwogopeni Mungu jamani. Uongo mwingine, wekeni pia kumbukumbu. Nape unajifanya unaona uchngu na watu wa Tandahimba na Namtumbo kumbe unatafuta njia ya kukaa huko 22 dys ukilia rada Tusker. Wewe ni mwisho, ati unalaghai kuwa upo tayari kufukuzwa kazi. Poleee usitafute huruma za nersi kabla jipu halijapasuliwa. Atakukamua huo usaha tuu ili upone.
Nakuhakikishieni Kinana na Nape, kusini 2015 Sii sii eem ni ndoto. Hata wangesimama na jiwe watu watachagua jiwe.
 
Nape, Kinana na Asha-rose Migiro wapo ndani ya Club hapa Songea mjini sasa, wamewakusanya waalimu na wanafunzi wa vyuo vikuu ikiwemo Saint Augustine ( SAUT) wanawagawia kadi za chama!!


Ama kweli CCM wameishiwa sera na kuelekea uchaguzi mkuu 2015 sijui hali itakuwaje!!!

Kadi zinapokelewa wakishiba wakavimbiwa baada ya kula fedha za kodi za baba zao, watazisahau hapo kwenye viti , porojo za KInana na Nape lazima ziingie kwenye GUinnes book of records manake sampuli yake haijawahi tokea popote duniani
 
Akili za KI-Ukiona Vipo Chukua Chako Mapema(UVCCM) ni matope kweli kweli..yani kumbe nyie mnatatua kero za wananchi ili kuimaliza CHADEMA..ha ha ha ha ha...Nimeamini kuwa CCM imejaa watu wenye akili finyu. Utafiti wa Afrobarometa(2013), unasema watu wasio na akili(matahaira) na wajinga ndio wanaoongoza kuipenda CCM. Kwa mawazo kama yako ume-prove matokeo ya utafiti wa hii taasisi.

Mkuu,

Huo utafiti sikuona ila matokeo yake yalikuwa sahihi.
 
Vijana wa bavicha huwa wananichekesha sana chama chao cha kilaghai wanadhani kitavuka hata geti la mzee slaa la hasha hakika kitafia kwenye ukoo husika.
 
Katibu mkuu wa CCM ndugu Kinana amesema kuwa atawaita waziri wa kilimo mbele ya kamati kuu ya CCM kwasababu ya uzembe na kutotenda kazi sawasawa. Wakiwa ziarani mjini Namtumbo Nape aliendelea kusema haiwezekani mawaziri wakae DSM wakati wananchi wanaangaika na matatizo lukuki ya Kilimo hasa pembejeo na mbegu. Nape alimwambia mzee kinana ni bora wamfukuze ila yeye ataendelea kusema ukweli.

My take:
CCM waache kuwachezea watanzania, ni huyu huyu Nape alitoa ahadi kama hii kule Musoma kwenye migodi ya dhahabu, mpaka leo hakuna kilichofanyika. Tumechoka kusikia watawala wakilalamika kama sisi, tunataka mabadiliko ya kweli.

Source: ITV
Mkuu kwani umekuwa yahaya? Umeenda msoma lini baada ya nape kuondoka.
 
Maexpert wa utapeli ulaghai aina ya KInana na Nape huwa hawajui hata ule msemo if you are a liar you should have a good memory embu fikiria kila mwezi,wakati mwaka unapita Mawaziri wazembe tutamwambia Raisi awawajibishe watendaji wabovu wawajibishwe kesho ndio hao wanawapa fedha za kuhonga wananchi duh nchi ya wagagagigigoko
 
Mkuu kwa nini usianze na nyumba ya mama yako kuichoma moto?
mkuu,, una akili kama ya mchwa au mende, sasa mama yng ametoka wapi kweny jukwaa la saisa, ndo maana nasema mccm ina mtindio wa ubongo,, baada ya 2015 wote tutawapeleka pale milembe ili kupunguza stress za matokeo ya uchaguzi
 
Vijana wa bavicha huwa wananichekesha sana chama chao cha kilaghai wanadhani kitavuka hata geti la mzee slaa la hasha hakika kitafia kwenye ukoo husika.

Hivi huwa hamchoki kurudia maneno hayahaya kila siku? Hata kama uongo ukisemwa sana unakuwa ukweli, kwa hili lilishadunda siku nyingi na kurudiwa rudiwa kwake na mtu huyo huyo ni kujitengenezea diagnosis isiyo ya lazima.
 
Back
Top Bottom