Mzee Kigwangalla afariki Dunia huko India 8 Feb 2015

Mzee Kigwangalla afariki Dunia huko India 8 Feb 2015

Pole Kwa Dr umempigania baba yako kikamilifu mengine Muachie mungu. RIP MZEE WETU.
 
Pole mheshimiwa Dr. Kigwangala kwa kumpoteza mzee wako wakati huu ukiwa katika harakati za kugombea urais. Naamini mzee wako alikuwa mshauri wako katika mambo haya ya kisiasa.

kumbe ile habari iliyowahi kuwekwa humu kwamba Mh. Kigwangala kamteleza baba yake haikuwa na mashiko, si ndio yeye alimpeleka India kwa matibabu. Sasa kama alimtelekeza imekuwaje ampeleke kutibiwa.
Kimbunga umekuja kutoa pole,au kuleta mnakasha!mara urais,mara kulekezwa...nadhani jikite kwenye kutoa pole
 
Kimbunga umekuja kutoa pole,au kuleta mnakasha!mara urais,mara kulekezwa...nadhani jikite kwenye kutoa pole
Mkuu kwanza nilikuwa na maana ya kutelekeza siyo kuteleza! Nimetoa pole na kukumbushia tu ile habari ambayo ilileta mnakasha humu jamvini. Tunakumbushana tu wakati huu wa majonzi.
 
M/Mungu awape faraja na kuwatia nguvu katika kipindi hiki kigumu...poleni wafiwa wote.
 
Inauma sana. Pole wafiwa. Naomba jk utengeneze siptali moja hapa DODOMA kabla hujatoka hapo kwenye hicho kiti. Mbona maabara umeweza kulisemea? Sasa wananchi wako kila siku india india inda ...... Kumbe kufa hakuchagui kama mtu kapanda ndege au laa!
Na mie naona kwa mgonjwa kupelekwa nje nikumsumbua sana.
 
Poleni wafiwa lakini bado mnatuchanganya jina kamili la marehemu ni nani.
 
​Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. Poleni wafiwa kwa msiba mkubwa.
 
Njiani Kuelekea Goweko Milimani Kumpumzisha Mzee Kigwangalla Mbunge wa Nzega!
 
Natoa pole kwa Mh. HKigwangalla kwa kufiwa na baba yake mzazi. Nawaombea kila la kheri katika shughuli ya kuupumzisha mwili wake katika makazi yake ya milele.
 
Last edited by a moderator:
Siku yako itakapotimia lazima utaondoka hata uende ukatibiwe mwezini.......R.I.P
 
Pole mheshimiwa Dr. Kigwangala kwa kumpoteza mzee wako wakati huu ukiwa katika harakati za kugombea urais. Naamini mzee wako alikuwa mshauri wako katika mambo haya ya kisiasa.

kumbe ile habari iliyowahi kuwekwa humu kwamba Mh. Kigwangala kamteleza baba yake haikuwa na mashiko, si ndio yeye alimpeleka India kwa matibabu. Sasa kama alimtelekeza imekuwaje ampeleke kutibiwa.

Mkuu hayo mengine yaache tumpe pole mwenzetu maana yawezekana alijirudi na kuamua kutimiza wajibu wake.
 
Niuungwana kutoa pole ya dhati isiyokuwa na chembe ya unafiki wala mipasho ya mbio zenu za kisiasa.Pole Dr.Hamis na familia yote ya wafiwa,Mola awatie nguvu katika kipindi hiki kigumu.
 
Back
Top Bottom