Mzee akutwa gesti na bintiye huko Mbagala, apigwa pingu

Mzee akutwa gesti na bintiye huko Mbagala, apigwa pingu

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Posts
2,194
Reaction score
4,805
Huko Mbagala Charambe mzee Damian Kakauru wa Mkuranga huko Pwani amekutwa na binti yake katika harakati ambazo zilitafiriwa ni kutaka kumbaka binti yake ambaye kisheria hana umri wa kujitambua.

Binti huyo alikuwa analalamika kwa mama yake kuwa baba yae alikuwa anamshawishi kufanya mambo ya watu wazima na pia kumshataki kwa mama yake lakini akamuona kama sio muelewa. Binti huyo alifikisha malalamiko yake kwa walimu wake wa shule aliyokuwa anasoma na walimu wakamtafuta mama wa binti huyo lakini mawasiliano hayakuzaa matunda.

Binti akatoa malalamiko kanisani na muumini mmoja akawasiliana na waandishi wa habari ndipo wakampa binti mbinu za kumuingiza mtegoni huyo mzee na wakamfuatilia hai kumfuma gesti na kupelekwa polisi.

Kisa chenyewe kilirekodiwa kwenye video hapo

 
Japo ng'ombe hazeeki maini. Lkn kutembea na mtoto mdogo km hivi ni sawa na laana tu.
Siku hizi wanayofanya wazee utastaajabu, wakati zamani ndo tulikuwa tunawategemea wazee hawa kwa ushauri na mfano bora kwa jamii. Anapokosea mzee mmoja aibu inakuwa kwa wazee wote
 
mzee katumia kanuni ya kufuga kuku kwamba unakula kuku na mayai yake
 
Da! Hii noma hii, kumla mwanao!

Mpaka mwili umeishiwa nguvu!

Hiivtamaa gani hii? Mbona nyapu ni nyapu tu, na mtaani zinajiuza buku buku?

Kwani alijua kwa kuwa amemfuga atakuwa amemla yeye tu?

Huo ni ubwege! Mwache akalambe 30!
 
Da! Hii noma hii, kumla mwanao!

Mpaka mwili umeishiwa nguvu!

Hiivtamaa gani hii? Mbona nyapu ni nyapu tu, na mtaani zinajiuza buku buku?

Kwani alijua kwa kuwa amemfuga atakuwa amemla yeye tu?

Huo ni ubwege! Mwache akalambe 30!
Hapo sasa, watu wengine kuwaelewa ngumu sana
 
Duuh... kweli sikuiz binadam hawaaminiki tena hata mzazi wako.. si wa kumwamini tena.. maana matukio ya baba kumla binti si la kwanza hilo.. aisee ni hatar sana
 
Kichwa cha habari kilivyo bana ! Kumbe sio mwanae wa kumzaa ? Huo umri unashangaza nini wakati serikali imekata rufaa baada ya kushindwa kesi ya umri mtu anapaswa kuolewa miaka 14 kama sikosei ,huku wanaharakati wakitaka umri huo uongezwe serikali inataka ibaki hivyo hivyo ni maajabu ya nchi hii

Mtu sijui ni mtoto wa mdogo wake na mke wake ana uhusiano gani na huyo mzee ?

Haina maana natetea alichofanya ila waandishi sijui wanahabari wengine ni mapoyoyo tu
 
mke ni mtaji, watoto ni faida
mzee kaapply kanuni ya kibiashara, , , usile mtaji, tumia faida.
 
Huko Mbagala Charambe mzee Damian Kakauru wa Mkuranga huko Pwani amekutwa na binti yake katika harakati ambazo zilitafiriwa ni kutaka kumbaka binti yake ambaye kisheria hana umri wa kujitambua.

Binti huyo alikuwa analalamika kwa mama yake kuwa baba yae alikuwa anamshawishi kufanya mambo ya watu wazima na pia kumshataki kwa mama yake lakini akamuona kama sio muelewa. Binti huyo alifikisha malalamiko yake kwa walimu wake wa shule aliyokuwa anasoma na walimu wakamtafuta mama wa binti huyo lakini mawasiliano hayakuzaa matunda.

Binti akatoa malalamiko kanisani na muumini mmoja akawasiliana na waandishi wa habari ndipo wakampa binti mbinu za kumuingiza mtegoni huyo mzee na wakamfuatilia hai kumfuma gesti na kupelekwa polisi.

Kisa chenyewe kilirekodiwa kwenye video hapo


Wapiga kura wa Lowassa hao! teh teh teh
 
  • Thanks
Reactions: MC7
Back
Top Bottom