my sister anatafuta mume


S

soledad

Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
97
Likes
3
Points
15
S

soledad

Member
Joined Sep 17, 2011
97 3 15
wadau habari zenu,

nina dada yangu ana miaka 34 ana mtoto mmoja hajaolewa anatafuta mume amechoka kuishi maisha y a upweke , kazi yake anajishughulisaha na biashara , ni mrefu wastani, mnene wastani , mweupe na ni mrembo and very hard working . atakayependezewa ntawaunganisha thanks
 
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
224
Likes
6
Points
35
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
224 6 35
Baba wa huyo mtoto wake yupo wapi? Na mtoto ana umri gani?
 
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Messages
6,639
Likes
3,631
Points
280
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2009
6,639 3,631 280
ni Pm picha..
 
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
5,711
Likes
1,899
Points
280
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
5,711 1,899 280
kakutuma umkuadie? Hii kali.
 
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
1,375
Likes
164
Points
160
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
1,375 164 160
Pesa ipo nataka shuga mumy.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
We unampenda dada yako kweli?
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,783
Likes
14,988
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,783 14,988 280
mwambie atafute mwenyewe, huwezi kurembua kwa niaba yake, kinyume chake wewe ndo unatafuta mume.
 
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
2,018
Likes
502
Points
180
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
2,018 502 180
Nauliza kwa nini hapa jamvini kila mtu akipost oh mara rafiki yangu oh mara dada/kaka yangu kwanini usisema mie mwenyewe? kwanini kunatatizo gani??
 
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
1,960
Likes
51
Points
145
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
1,960 51 145
wadau habari zenu,

nina dada yangu ana miaka 34 ana mtoto mmoja hajaolewa anatafuta mume amechoka kuishi maisha y a upweke , kazi yake anajishughulisaha na biashara , ni mrefu wastani, mnene wastani , mweupe na ni mrembo and very hard working . atakayependezewa ntawaunganisha thanks
Ukiwa na mtoto ni sawa na kuomba kazi ukiwa na criminal record au umefukuzwa kazi at last employment, lazima utoe maelezo nini kilijiri, Baba yake yuko wapi, kwanza ana baba huyo mtoto au ulichakachuliwa na stranger na kaingia mitini, mtoto ana umri gani, mliachana achana vipi na baby father, do you know his last name, jamaa ana show up at the front door kila weekend kuangalia mtoto au ni vipi? Je wewe unalipa kiasi cha ku offset hii stigma ya kuzaa zaa ki-single single?
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,069
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,069 280
Mwonee huruma huyo dada yako maana tutamchakachua na kupotea zetu bure! Labda ni wewe!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Makuwadi wameongezeka....TRA hebu anzeni kutoza kodi.
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
29
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 29 0
Nadhani ingekua vizuri dada yako aje mwenyewe sababu wanaume watakuuliza maswali mengi utashindwa kujibu...
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,613
Likes
59
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,613 59 145
wadau habari zenu,

nina dada yangu ana miaka 34 ana mtoto mmoja hajaolewa anatafuta mume amechoka kuishi maisha y a upweke , kazi yake anajishughulisaha na biashara , ni mrefu wastani, mnene wastani , mweupe na ni mrembo and very hard working . atakayependezewa ntawaunganisha thanks
Nahisi ni wewe unatafuta, unajaribu kutuzuga. Hivi ki ukwei kuna mtu anamtafutia mwenzie mchumba? Excuse us girl!
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Nina kaka yangu anatafuta mke.
Ana miaka 31.
Hana mtoto.
OTIS.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Ukiwa na mtoto ni sawa na kuomba kazi ukiwa na criminal record au umefukuzwa kazi at last employment, lazima utoe maelezo nini kilijiri, Baba yake yuko wapi, kwanza ana baba huyo mtoto au ulichakachuliwa na stranger na kaingia mitini, mtoto ana umri gani, mliachana achana vipi na baby father, do you know his last name, jamaa ana show up at the front door kila weekend kuangalia mtoto au ni vipi? Je wewe unalipa kiasi cha ku offset hii stigma ya kuzaa zaa ki-single single?
Hahahaha... Nimecheka sana!
 

Forum statistics

Threads 1,237,547
Members 475,552
Posts 29,292,798