Kwani hata nimeudhiwa jamani cacico! Walaaaaa nimeamua tu kufanya mabadiliko ndani yangu........Nitakuwa napita kuwapa hi though nitawamiss saaana hasa wale ambao hatutakutana kwenye hayo majukwaa nitakayokuwepo mara nyingi.kulikoni jamani?? kha! we will miss u! nani kakuudhi?? tema nimchape!
vaya con dios......
We will miss you too sooo much! mwahhh to u brotherito kha!Kwani hata nimeudhiwa jamani cacico! Walaaaaa nimeamua tu kufanya mabadiliko ndani yangu........Nitakuwa napita kuwapa hi though nitawamiss saaana hasa wale ambao hatutakutana kwenye hayo majukwaa nitakayokuwepo mara nyingi.
I will miss you mooooo.........u!
Ni kawaida kuaga na kuendelea kubaki!
Baki salama
Pole na hongera.
Hii ni sawa na kugombea ulaisi, unapunguza muda wa kuongea mizaha na kukonsentreti kwenye mapweint.
Siku nikipata akili ntakujoin.
Bona petii au bon voyage? Chagua linalokuhusu.