My love for kids imeniponza

My love for kids imeniponza

Ungekuwa huku kwetu ungeshanyanyapiliwa na hizo dot com
 
mwanangu aliwahi kuugua alikuwa na miaka miwili, nunu ukwaju sokoni loweka afu kunywa juice yake itumie kama maji ya kunywa make huo ugonjwa uko tumboni sa utapo kunywa hiyo juice ukikojoa ndo ugonjwa unavyoisha.

au kuna miti flan hivi iko kama miwa lakini membamba inaota sehem za mito maranyingi mi inaijua kwa jina la mabingobingo chemsha afu uyaoge maji yake, ndo dawa nlitumia kwa mwanangu hata wiki haikuisha namabaka yote yalipotea.
 
Don Mangi pole sana Mkuu . Ni kama vile nimekuona hapo Mayai Karibu na Twiga ukihangaika na hiyo hali yako. Vipi ulienda kupakia mzigo Namungo nini?
 
mwanangu aliwahi kuugua alikuwa na miaka miwili, nunu ukwaju sokoni loweka afu kunywa juice yake itumie kama maji ya kunywa make huo ugonjwa uko tumboni sa utapo kunywa hiyo juice ukikojoa ndo ugonjwa unavyoisha.

au kuna miti flan hivi iko kama miwa lakini membamba inaota sehem za mito maranyingi mi inaijua kwa jina la mabingobingo chemsha afu uyaoge maji yake, ndo dawa nlitumia kwa mwanangu hata wiki haikuisha namabaka yote yalipotea.

Ukwaju huku unapatikana kwa wapemba, ngoja niende kununua nyingi, niwe nakunywa. . .
 
Don Mangi pole sana Mkuu . Ni kama vile nimekuona hapo Mayai Karibu na Twiga ukihangaika na hiyo hali yako. Vipi ulienda kupakia mzigo Namungo nini?

Nashkuru mkuu mpunga. . .chezea mangi wewe. . .Namungo bado sijaenda ila kuna sehemu mzigo umetema watu wanachota pesa, I hope unanielewa.
 
mwanangu aliwahi kuugua alikuwa na miaka miwili, nunu ukwaju sokoni loweka afu kunywa juice yake itumie kama maji ya kunywa make huo ugonjwa uko tumboni sa utapo kunywa hiyo juice ukikojoa ndo ugonjwa unavyoisha.

au kuna miti flan hivi iko kama miwa lakini membamba inaota sehem za mito maranyingi mi inaijua kwa jina la mabingobingo chemsha afu uyaoge maji yake, ndo dawa nlitumia kwa mwanangu hata wiki haikuisha namabaka yote yalipotea.

Hiyo mibingobingo ndo inapatikana wapi? Na ikoje ikoje?
 
nimekuelewa ...mkuu tujuzane japo kiduchu najua mizigo ipo mingi huko
 
He he he he, visije vikakueleta byuti spot kwenye teh teh teh

Mbona ni kama vile viko mbioni. . .tehe tehe. . .vinakuja kwa kasi kweli, yani hapa naonea huruma uso wangu, my chocolate color, brown eyes, pua yangu ndogo lakini imeumuka kama ngumi now.
 
He he he, utakuwa na rangi ya ukwaju

Nayo ni nzuri tu

Mbona ni kama vile viko mbioni. . .tehe tehe. . .vinakuja kwa kasi kweli, yani hapa naonea huruma uso wangu, my chocolate color, brown eyes, pua yangu ndogo lakini imeumuka kama ngumi now.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom