Elisha2004
JF-Expert Member
- Feb 21, 2020
- 489
- 565
Kwanza kama nitakosea kuandika mnisamehe, nasisitiza kindly concentrate kwa content. Leo ni mimi, kesho it could be you or anyone else. Usinidhihaki.
Nimekuwemo JF for the past five years as Guest but recently nikaamua kuwa full member. Nilibahatika kupata watu mbalimbali na nimekuwa nikifahamiana hata nje ya JF. Miongoni wao wapo wanawake pia, ila hapa ndio vile nataka kuwaasa.
Ukiangalia posts zangu ziko like blaming someone. Yes, nilimwamimi mwanamke humu miaka ile kutokana na vile anaandika sweetly. Nakiri nilikuwa mjinga sana cause I never believed in the "Hit and Run principle" instead I kept on hitting and staying.
Kuna thread nimeanzisha you can visit and read for yourself jinsi alivofanyia. Soma hapa > Kisa cha Kweli: Hawara alivyonifilisi - JamiiForums
Now, I advice boys and old boys in here, please, please I beg you with tears, never never, never dare, dream or think of starting any serious relationship na demu wa humu unless unaji-satisfy kuwa yuko material and not a pretender or you do it at your own risk.
I am the victim nimeumizwa materially and psychologically in two perspectives: One, amount kubwa sana ya cash imepotea kwakwe, two I learnt that yuko na mipango ya kando mingi sana humu.
So far, I noticed and confirmed not less than six men vile yuko nao, I know some of you mliokuja PM mmeamini because you too mmekuwa victims wake.
Please, please, please I made mistakes and it is costing me deadly. Take it from me, don't risk na hawa slayqueens for whatever reasons.
If you feel I was stupid enough dating her and trusting her to that level then I challenge you today kumu-approach and you will remember me one day.
Kwa wale young boys watanifikiriaga nilikuwa maybe nimepewa ndumba, yes could be but before hujanicheka think about it.
Stay safe.
"My pain may be the reason for somebody's laugh,but my laugh must never be the reason for somebody's pain"
Charlie Chaplin
Nimekuwemo JF for the past five years as Guest but recently nikaamua kuwa full member. Nilibahatika kupata watu mbalimbali na nimekuwa nikifahamiana hata nje ya JF. Miongoni wao wapo wanawake pia, ila hapa ndio vile nataka kuwaasa.
Ukiangalia posts zangu ziko like blaming someone. Yes, nilimwamimi mwanamke humu miaka ile kutokana na vile anaandika sweetly. Nakiri nilikuwa mjinga sana cause I never believed in the "Hit and Run principle" instead I kept on hitting and staying.
Kuna thread nimeanzisha you can visit and read for yourself jinsi alivofanyia. Soma hapa > Kisa cha Kweli: Hawara alivyonifilisi - JamiiForums
Now, I advice boys and old boys in here, please, please I beg you with tears, never never, never dare, dream or think of starting any serious relationship na demu wa humu unless unaji-satisfy kuwa yuko material and not a pretender or you do it at your own risk.
I am the victim nimeumizwa materially and psychologically in two perspectives: One, amount kubwa sana ya cash imepotea kwakwe, two I learnt that yuko na mipango ya kando mingi sana humu.
So far, I noticed and confirmed not less than six men vile yuko nao, I know some of you mliokuja PM mmeamini because you too mmekuwa victims wake.
Please, please, please I made mistakes and it is costing me deadly. Take it from me, don't risk na hawa slayqueens for whatever reasons.
If you feel I was stupid enough dating her and trusting her to that level then I challenge you today kumu-approach and you will remember me one day.
Kwa wale young boys watanifikiriaga nilikuwa maybe nimepewa ndumba, yes could be but before hujanicheka think about it.
Stay safe.
"My pain may be the reason for somebody's laugh,but my laugh must never be the reason for somebody's pain"
Charlie Chaplin