my iPOD JAMANI

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
14,300
2,000
wakuu hili tatizo linanikera sana. yaan ipo yang ya 30gb imekua slow sana kurespond adi natamani kuipasua. unaweza ukaselect mziki ukashangaa una play baada ya dakika tano. au inaweza ku stuck balaa adi uconect usb ndio inarecover from the stucking. wakuu itakua tatizo gani hili? naomben msaada wakuu
 

Cestus

JF-Expert Member
Jan 23, 2011
991
0
restore..na ikikataa ujue hard disk imekufa(assume ni ipod classic)na inahitaj replacement!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom