My girl is better than yours

Wengi wa wanaume tunatamani tupate wanawake wa aina kama ya huyo aliyetajwa. Je tunaendana nao?
By the way Mungu humpa mtu anachostahili [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Yani mkuu nina uhakika nastahili asilimia mia.
 
Wengi wa wanaume tunatamani tupate wanawake wa aina kama ya huyo aliyetajwa. Je tunaendana nao?
By the way Mungu humpa mtu anachostahili [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Yani mkuu nina uhakika nastahili asilimia mia.
 
Cha ajabu kiumbe aliezaliwa na mwanamke anaweza akamuacha huyo manzi na kumkimbilia Sanchi 😂😂😂
 
Duuh nilishawahi kuwa na mahusiano ya namna hii na bado tukaachana.

Dogo alikua hakauki kwenye land line miaka hiyo tunaongea mpaka maneno yanakwisha.

Tukikutana tunakumbatiana tuu for hours hatuachiani. Haha.
 
Nilikua nae kama huyo same history background real hustling r🤩,real love kindakindanki,real support but tulikuja kuachana but was my fault nilicheat na nikaifanya kuwa siri yangu ila shetani alimtumia rafiki yangu wa karibu kumfikishia ule umbea ulio tunzwa kwa miaka 4 moyoni mwangu na hakika alifanikiwa kunitenga isha nae, but hadi kesho we still support each other,love and appreciation na but mahusiano yalishazikwa

Kikubwa usijitambe sana ukajisahau bruuh i was like you yeh i supposed to be proud for her uniqueness, but fortunately devil heard of it 😭 kick ma as*☹️ kupitia nilipoanguka
 
Are you with her 24hrs/7days?
haombi hela kwako but kuna mtu anagharimia. Mwanamke ana akili ya ajabu sana. Take care.
 
hongera mkuu
 
Shetani anasoma hii post ngoja aanze kukuletea majaribu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…