Mwongozo wa kozi za kuchagua 2018/19

Mwongozo wa kozi za kuchagua 2018/19

Unataka ushauriwe mara ngapi ndugu???
Tumia akili ya kawaida tu, PCB karibu wote Tanzania huwa ndoto yao kusoma MD (tena ya MUHAS).

Sasa hebu imagine PCB walipata Points 3 (kuanzia dogo T.O alietokea Mzumbe), uje wenye points 4, 5 za kumwaga, 6, 7 wote wachaguliwe waishe... Unategemea huyo wa point 9 ataambulia kitu hapo????

Size yake ni UDOM tu, MUHAS asahau kabisa. Ni sawa na PCM mwenye point 8 kuomba Petroleum ya UDSM. Holla!!!
MD ina competition pote hata UDOM hawezi pata labada competition ikiwa sio kubwa watamchukua
 
Udsm asiombe aombe vyuo kama IFM, Arusha (AIT), NIT vyuo hvyo hawezi kukosa
mkuu samahani kidogo kwa mtazamo wako unaona comb ipi kwa sasa inafaa kati ya PCM au PCB maana naona PCB ina ushindani mkubwa sana
 
Comb ni mtu mwenyewe na anachokipenda. Ila in General PCB ni comb nzur sana kwangu coz ina pande nyingi. Ila kwa miaka hii ya saiv kama unajijuwa huwezi kupata one ya PCB bora usome PCM ambako ushindani wa fani zao ni mdogo sana rabda kwa baadhi ya vyuo.
 
Comb ni mtu mwenyewe na anachokipenda. Ila in General PCB ni comb nzur sana kwangu coz ina pande nyingi. Ila kwa miaka hii ya saiv kama unajijuwa huwezi kupata one ya PCB bora usome PCM ambako ushindani wa fani zao ni mdogo sana rabda kwa baadhi ya vyuo.
sawa mkuu samahani kidogo mfano ukisomea IT kuna ajira au nako ni matatizo tu???
 
sawa mkuu samahani kidogo mfano ukisomea IT kuna ajira au nako ni matatizo tu???
Ajira IT hamna kwa kweli hapo upambane mwenyeo tu. Au uwe umezaliwa na bahati ya ajira[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Yah inabidi iwe hvyo tu tena utusue kiukweli hyo PCB maana saivi ile 2 ya PCB jitaarishe na fani nyengine nje ya Afya.
sawa mkuu kupambana muhim sana maana naona jinsi watu wenye two wanavyopata tabu san
 
Msaada ndugu zangu kuna dogo wangu ana matokeo haya Phy-E Chem-D Bio-D anaweza kupata chuo kijana kama huyu?

Halafu programme gani za degree anaweza kupata kirahisi.
Naomba majibu wadau.
 
Msaada ndugu zangu kuna dogo wangu ana matokeo haya Phy-E Chem-D Bio-D anaweza kupata chuo kijana kama huyu?

Halafu programme gani za degree anaweza kupata kirahisi.
Naomba majibu wadau.
Kwanza mpe hongera kijana. Pili chuo anaweza kupata ila asahau kuhusu course za Afya atafute nyengine.
 
Kuna uncle wangu kapata 3.16 arts je anaweza kupata kakozi kokote?
 
Back
Top Bottom