Mwonekano wao ukoje katika Jamii


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,726
Likes
2,671
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,726 2,671 280
Hivi wana umme wenye (Kibinda)Wapenzi wao ujisikiaje katika jamii??
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,726
Likes
2,671
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,726 2,671 280
Mkuu unacho! Wanatamani wawe wahindi
:doh:Weeeeeeeeeeee hii sura yakuwa na wowo??uogopi kuniuliza hivi??nikimbizwa na polisi nitakimbiaje??maana mimi sikuzote wabaya wangu polisi!!!:smile-big:
Ila kuna baa moja nilitembelea hapo kimara mwisho!!kuna baa ya ghorofa wanauza supu ila kuna Mshua mmoja ankibinda acha!!:doh:
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
mwanaume unatakiwa kuwa na **** la kuvalia suruali, co uwe pasi suruali hazikai ,kuchomekea mwiko du inakaa vp hii, ila kikizidi nacho balaa mzee
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
kuna mmoja namjua....weee acha tu.
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
kuna mmoja namjua....weee acha tu.
Preta, sinasikia mnasema ati zile muscles ni mali ati anasukuma mpaka unajisikia uko dunia nyingine ...........au ni uongo :smile:
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,726
Likes
2,671
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,726 2,671 280
<font face="Comic Sans MS"><font size="4"><font color="purple">kuna mmoja namjua....weee acha tu.</font></font></font>
Yukoje??ukikuta anaoga bafu ya magunia na kakupa mgongo unaweza kuzubaa unakula chabo!!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Preta, sinasikia mnasema ati zile muscles ni mali ati anasukuma mpaka unajisikia uko dunia nyingine ...........au ni uongo :smile:
:nono:......mwanaume kifua ndugu
mimi mdundiko na mwanaume awe tena mdundiko si tutakuwa mzigo wa fujo hapo kwa bed
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Yukoje??ukikuta anaoga bafu ya magunia na kakupa mgongo unaweza kuzubaa unakula chabo!!
mimi huwa napenda niwaone wanavyotembea....huwa siamini kama ni dume.....lakini all n all ni uumbaji huo...hatuna pingamizi
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280

Forum statistics

Threads 1,238,832
Members 476,196
Posts 29,333,108