Mwonekano wa mwanamke SINGLE, MARRIED na HAPPY MARRIED ni huu...

Mwonekano wa mwanamke SINGLE, MARRIED na HAPPY MARRIED ni huu...

Wilbert1974

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Posts
1,632
Reaction score
481
single and married women.jpg
Tafakari...
Unaona mivao kifuani eeh!
 
Hili ni swali jipya kabisa, na unatumia vibaya taratibu za miongozo!
Kaa chini... zima kipaza sauti...
Amekiuka taratibu kwa kuwataja watu ambao hawakutajwa kwenye maelezo ya mtoa hoja

by mnadimu mkuu
 
Lakini mweshimiwa supika naomba kitinilinde, kwa mujibu wa kanuni naruhusiwa kuuliza PROVIDED kwamba wote ni wanawake..
Naomba kiti kinitendee haki muheshimiwa!!
 
Naomba kuunga mkono hoja, kwa asilimia 73.6
 
Back
Top Bottom