Mwkt UVCCM atangaza kumvaa Mbowe

aminangalo

JF-Expert Member
Aug 31, 2013
974
0
Martin Munisi mwenyekiti UVCCM Arusha ametangaza kumvaa Mbowe jimbo la Hai nipo mkutano hapa Arusha
 

manning

JF-Expert Member
Apr 1, 2013
3,524
1,250
ha ha ha huyu anapima upepo kwa kutumia pua. Kwani jombo limetangazwa lini kuwa liko tupu? Utangoja sana.na!ukifika wakati utakuwa msindikizaji.!!
 

Alvin Slain

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
5,751
2,000
Pale hata munisi hana haja ya kutumia nguvu kubwa. Wananchi wameshaujua ulaghai wa mbowe. Na hakuna alichokifanya cha maana jimboni kwake toka apewe ridhaa.

Mbowe anakubalika, Mbona alishachaguliwa mara mbili?
 

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,979
2,000
Martin Munisi mwenyekiti UVCCM Arusha ametangaza kumvaa Mbowe jimbo la Hai nipo mkutano hapa Arusha

Huyu dogo jinga sana. hana ubavu wa kwenda Hai. kama anataka kuaibishwa kwenye sanduku la kura aende
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
79,118
2,000
baada ya kusikia habari hii na hatimaye kuisoma hapa , NIMECHEKA almanusura kuchana mbavu , unajua bhana lazima uzifahamu mbinu nyepesi zitazokuwezesha kutafuna hela ya ccm , huyu kijana naye anataka kutafuna hela yao kidogo .
 

LAELA BOY

Senior Member
Oct 19, 2013
149
0
Kwa Kamanda wa Anga Mbowe, hata kama angefufuka Nyerere akompete nae, hawezi na atapigwa chini tuu! Kamanda wa ukweli yule. Peopeleeeee
 

ndangija

Senior Member
Mar 15, 2013
159
0
[=Ben Saanane;8085713]Labda kama atamvaa kwa kuwa wakala wa kuhesabu kura!]


Patamu hapo ben hebu fafanua atakuwaje wakala wa kuhesabu kura? teh teh te te !
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom