Mwizi akivaa vazi la padri au Kanzu, au hijabu tumschape tumwache?


Mess

Mess

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
667
Likes
4
Points
35
Mess

Mess

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
667 4 35
Ndugu zangu DC a CCM wamekosa sera na sasa wanaingiza udini katika nchi hii. Yule mama ana capitalise kwenye hijabu, waislamu wamuulize kwa nini alikuwa anafanya kitu haramu wakati amevaa vazi la kidini? maaana binafsi naona alitenda kosa angevaa kimini na sio vazi lile la heshima kabisa kidini. Mwizi hata uvae nini utachapwa tu ukiiba au kuvunja sheria.

waislamu Mpuuzeni huyu dada ametumwa na yule aliyewadanganyishia mahakama ya kadhi.
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Na mahakama ya kadhi ingekuwepo alikuwa ashitakiwe huyu mama.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,105
Likes
14,153
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,105 14,153 280
Dini zetu vigeugeu!.......mara tunadhalilisha, mara mwizi apigwe! which is which? You will never know! Heri yangu
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,633
Likes
3,798
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,633 3,798 280
Aliyevamia benki ya NBC ubungo walikuwepo mwanamke mwenye hijab
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Mess, ni wapumbavu tu wachache wanaohodhi hata upuzi

Hivi wewe can you imagine wale malaya wa Tanga wanaoibia watu tena hawana hata chupi kwa kutumia hijab?? tuwalinde pia??


sipati akili kuhusu ati mhalifu simply kavaa hijab BTW si hijab kitenge kuzuia kipilipili ati anaanza kuruka kila kona kudai kadhalilishwa, hivi kweli ni RC huyo au?

personally i woudl say

we are over the shitty politics
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
47
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 47 0
Ndugu zangu DC a CCM wamekosa sera na sasa wanaingiza udini katika nchi hii. Yule mama ana capitalise kwenye hijabu, waislamu wamuulize kwa nini alikuwa anafanya kitu haramu wakati amevaa vazi la kidini? maaana binafsi naona alitenda kosa angevaa kimini na sio vazi lile la heshima kabisa kidini. Mwizi hata uvae nini utachapwa tu ukiiba au kuvunja sheria.

waislamu Mpuuzeni huyu dada ametumwa na yule aliyewadanganyishia mahakama ya kadhi.
Nakubaliana na ww kila kitu lakini hapo kweye Red sio kweli! weka bibi!
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
47
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 47 0
vazi la mtu sii uadilifu wake!kwani mara ngapi tunazivua hijab za wake wa watu ktk uzinifu
Kweli kabisa hata makahaba wakiwa njiani kuelekea mawindoni huvaa Hijabu!
 
KAMALELA

KAMALELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
226
Likes
59
Points
45
KAMALELA

KAMALELA

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
226 59 45
Ndugu zangu DC a CCM wamekosa sera na sasa wanaingiza udini katika nchi hii. Yule mama ana capitalise kwenye hijabu, waislamu wamuulize kwa nini alikuwa anafanya kitu haramu wakati amevaa vazi la kidini? maaana binafsi naona alitenda kosa angevaa kimini na sio vazi lile la heshima kabisa kidini. Mwizi hata uvae nini utachapwa tu ukiiba au kuvunja sheria.

waislamu Mpuuzeni huyu dada ametumwa na yule aliyewadanganyishia mahakama ya kadhi.
Ndugu yang kinachonisikitisha mimi ni pale Radio Clouds na KIBONDE walivyolishikia kidedea, amesoma gazeti lote la HABARI LEO huku akiwashutumu wanaharakati kwa kukaa kimya!... halafu anaongea huku akionyesha kufurahishwa na hatua iliyochukuliwa na Bakwata pamoja na taasisi nyingine za kiisilam.. napata sana uoga na naoma propaganda zinavyoendeshwa naiona Tanzania yangu ikipoteza umoja kwa jambo ambalo kwangu naona sio kubwa kiivyo... Waislam ni watu wenye busara sana natumaini hawatalichulia swala hili kwa jazba kiasi hicho, Sitaki kuamini kwamba BAKWATA wanatumiwa na CCM maana wamekuja Mbogo kuliko tukio lenyewe.
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
50
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 50 145
Hivi huyo mama angekuwa Mkristo kavaa rozali na ikakatwa au kupotea Maaskofu nao wangedai kuwa Ukristo umedhalilishwa? Kama angepigwa na kuumizwa na hijabu kichwani (kama kweli ni hijab), Masheikh wangesema Uislamu umedhalilishwa?

Viongozi dhaifu, wawe wa dini au siasa, siku zote hushabikia hoja dhaifu, na katika hili; hawa Masheikh wameonyesha jinsi walivyo dhaifu, na kwa kweli hatima ya nchi yetu na hata Uislamu wenyewe kwa kutegemea Viongozi wa dini wa namna hii, tuko mashakani.
 
J

jigili

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
261
Likes
148
Points
60
J

jigili

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
261 148 60
Ndugu zangu DC a CCM wamekosa sera na sasa wanaingiza udini katika nchi hii. Yule mama ana capitalise kwenye hijabu, waislamu wamuulize kwa nini alikuwa anafanya kitu haramu wakati amevaa vazi la kidini? maaana binafsi naona alitenda kosa angevaa kimini na sio vazi lile la heshima kabisa kidini. Mwizi hata uvae nini utachapwa tu ukiiba au kuvunja sheria.

waislamu Mpuuzeni huyu dada ametumwa na yule aliyewadanganyishia mahakama ya kadhi.
Unaweza ukawa unafanya the right things in wrong way! kiutarabuti hata kwa polisi,polisi wa kike ndiyo anayeruhusiwa kumsachi mwanamke! na kumbuka kuwa issue yoyote inapomhusu mwanamke kudhalilishwa watu ni rahisi kusahau madhambi yake yote wakadeal na udhalilishaji sasa wewe usipokuwa makini unajikuta umeingia kwenye matatizo.Siku zote unaambiwa cheza kwa step! ukweli wamebugi wangewatumia akina mama wenzake issue isingefika hapa
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
wale Waislam waliotoa tamko wananjaa ! Uislam si dini ya kisiasa. Wanatudhalilisha n njaa zao.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,750
Likes
45,060
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,750 45,060 280
Ndugu zangu DC a CCM wamekosa sera na sasa wanaingiza udini katika nchi hii. Yule mama ana capitalise kwenye hijabu, waislamu wamuulize kwa nini alikuwa anafanya kitu haramu wakati amevaa vazi la kidini? maaana binafsi naona alitenda kosa angevaa kimini na sio vazi lile la heshima kabisa kidini. Mwizi hata uvae nini utachapwa tu ukiiba au kuvunja sheria.

waislamu Mpuuzeni huyu dada ametumwa na yule aliyewadanganyishia mahakama ya kadhi.
Kwa mtu mwenye kuyatazama mambo kwa umakini atagundua CCM wanatumia siasa za maji ya chooni. Bi.fatuma ambaye ni DC amekutwa anafanya shuhuli haramu ya kunajisi demokrasia. Ni wajibu wa kila raiya kumkamata mualifu endapo polisi wakiwa mbali na tukio. Kesi ya msingi hapa ni DC huyu mualifu kujaribu kuingilia uchaguzi then itafuatia swala la mavazi ambapo kuvuka kwa hijab tupazungumzie kama tunavyozungumzia kiatu kilichomvuka mualifu uyu wakati wa kumkamata kwa nia ya kumpeleka mbele ya vyombo vya dola. Kwenye tukio hili la kumkamata maulifu huyu ambaye ni DC alikamatwa kutokana na nafasi yake ya u- DC na sio kutokana na Uislam wake. Issue ya kwanza ni ya kumkuta mualifu huyu DC aliyevaa hijab akifanya kikao kinyume na utaratibu na kukiuka misingi ya demokrasia na issue ya pili ni ya kuvuka kwa Hijab ya mualifu DC wakati wakumkamata baada ya kukutwa anainajis demokrasia .Je kati ya issue hizi mbili ni ipi hasa ina uzito na ilipaswa kuibua hisia ambazo zinaweza kuleta mitafaruku mpaka kupelekea mabaraza ya dini na wasemaji wa vyama kulalamika kwa kutoa matamko rasmi tena kwa kupitia press conference??
 
S

shomshallo

Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
43
Likes
0
Points
0
S

shomshallo

Member
Joined Sep 19, 2011
43 0 0
Ndugu zangu DC a CCM wamekosa sera na sasa wanaingiza udini katika nchi hii. Yule mama ana capitalise kwenye hijabu, waislamu wamuulize kwa nini alikuwa anafanya kitu haramu wakati amevaa vazi la kidini? maaana binafsi naona alitenda kosa angevaa kimini na sio vazi lile la heshima kabisa kidini. Mwizi hata uvae nini utachapwa tu ukiiba au kuvunja sheria.

waislamu Mpuuzeni huyu dada ametumwa na yule aliyewadanganyishia mahakama ya kadhi.
ayayayaaaaaa......!!! uyo atufai ni mwiz tena jambakuz tumpige chin atatuangamiza
 
Mufiyakicheko

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
893
Likes
2
Points
0
Mufiyakicheko

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
893 2 0
Ndugu zangu DC a CCM wamekosa sera na sasa wanaingiza udini katika nchi hii. Yule mama ana capitalise kwenye hijabu, waislamu wamuulize kwa nini alikuwa anafanya kitu haramu wakati amevaa vazi la kidini? maaana binafsi naona alitenda kosa angevaa kimini na sio vazi lile la heshima kabisa kidini. Mwizi hata uvae nini utachapwa tu ukiiba au kuvunja sheria.

waislamu Mpuuzeni huyu dada ametumwa na yule aliyewadanganyishia mahakama ya kadhi.

Uisilam ni unyenyekevu mbele za mwenyezi mngu katika vipindi vyote jee huyo mama kazalilisha dini yake sichadema huyo ni mhalifu kama wengine mwizi akivakanzu na kwenda kuiba kibano kwakwenda mbele
 
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,653
Likes
170
Points
160
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,653 170 160
HUKU Mbozi wanasema TUMGOJEEE!? TUMLESHE!
 
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
524
Likes
6
Points
35
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
524 6 35
Elimu ya Demokrasia inahitajika sana Tanzania. Ndungu zangu waislamu kuweni sana makini na matamko yenu, mtatumiwa na wanasiasa na kuishia kudharauliwa dunia nzima. "No permanent political friend."
Sasa kama ni kweli huyu mama karuhusu hizo picha zake za "kudhalilishwa" kutumika kwenye kampeni kuombea kura za CCM, huko sio kujidhalilisha zaidi?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
vazi la mtu sii uadilifu wake!kwani mara ngapi tunazivua hijab za wake wa watu ktk uzinifu
Kuna malaya Tanga wanavaa hijab na wanabeba madawa ya kulevya.... kwa hili viongozi wa waislamu wameteleza, walitakiwa wawe na subra
 

Forum statistics

Threads 1,214,703
Members 462,830
Posts 28,520,560