Mwita Waitara apiga marufuku upeperushaji bendera za CHADEMA Ukonga

Mwita Waitara apiga marufuku upeperushaji bendera za CHADEMA Ukonga

Na pia wamekosesha mtoto wa watu mchumba kula Kisarawe. Chadema hawafai hawa! [emoji1] [emoji1] [emoji1]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] wachafuzi sasa yule binti ataolewa ns nani? Huyo mtu hajipendi yeye asubiri mpaka 2025 ndiyo anaweza kuolewa na umri unamsubiri
 
Katika hali isiyo ya kawaida aliyekuwa mbunge wa Ukonga na kukimbilia CCM Mwita Waitara amepiga marufuku shughuli zozote za kisiasa za Chadema ikiwemo upeperushaji bendera zake katika eneo la Mwembeni Kivule Ukonga

Waitara amefanya hivyo katika kile anachodai ni eneo la mtaa ambako anaishi hivyo bendera za Chadema ni uchafu kwake.

Katika kutimiza hilo usiku wa kuamkia leo bendera zote za Chadema ziliondolewa katika mtaa huo.Ilipofika asubuhi vijana wa Chadema hawakufurahishwa na hali hiyo na kuamua kusimika bendera ya Chadema katika eneo wanapopaki bodaboda katika mtaa huo wa Mwembeni.

Mara tu baada ya kusimika bendera polisi walivamia mtaa huo na kuanza kutembeza kipigo kwa vijana wa Bodaboda na kumkamata kijana aliyeongoza zoezi la usimikaji wa bendera baada ya kumpa kipigo kikali karibu ya kuzimia.Kijana huyo anayeendesha bodaboda anafahamika kwa jina la *CHINGA* na alizolewa na bodaboda yake na kupelekwa kituo cha polisi Sitakishari Ukonga.Kijana huyo kwa jinsi alivyopigwa alibebwa kuingizwa kwenye gari kwa sababu alishindwa kupanda mwenyewe.

Wananchi kadhaa bila kujali itikadi za vyama wamekasirishwa na hali hiyo na kusema ni uonevu mkubwa huku wakilaani polisi kutumika kama vikaragosi kukandamiza upinzani
Polisi wanatumika vibaya lakini huyo wataita atambue kuwa huyo kijana aliyepigwa na Polisi ni binadamu na mungu yupo atamlipia kwa unyanyasaji aliofanyiwa na Polisi.
 
Utawala wa ma ' Sultani ndivyo ulivyo ,dawa ya Moto ni Moto kama vipi jaribuni ku'ballance kwa vibaraka wa Mwita ili tuende sawa.
Ndicho kitafuata baadae kwani kipigo cha Polisi watavuna laana lakini wananchi lazima watampa za uso kwenye kura ingawa uchakachuaji utampa ushindi feki wa ubunge
 
Kama vipi kinuke tu , Waitara wala wazazi wake hawana haki yoyote ya kuondoa bendera za chadema mahali popote
Dawa ni kutembeza kichapo kwa wapambe wa mwita waitara ili apate msg na yeye aache kutumia Polisi kuwapiga na kuwatesa Raia
 
Chama kinaongozwa na kichaa utegemee wafuasi wake wawe na akili timamu?
 
Na still watamchagua tu haahaa ngoja nisubiri matokeo hapa
 
Kama mmeichoka amani tumieni risasi ilipueni nchi tukose wote fullstop mnaharakisha uasi haya mnayaona ni maneno ya mitandaoni ila msipokemea huo uovu mtaiharibu Tanzania kwa mikono yenu waitara ninani ?
 
Wanachi waruhusiwe kumiliki silaha bila masharti magumu ili wanasiasa wawe na heshima bila hivyo wanasiasa watakuwa waonezi sana MTU anatakiwa awe na uoga wa kuchapwa risasi mchana kweupe ndio heshima itakuja haiwezekani katiba iruhusu vyama vingi mpuuzi mmoja akuzingue halafu wewe mwenye haki ndio uonewe na polisi hapana lazima kuwe na namna ya kuheshimu sheria hasa katiba bila kuchapana risasi hadharani kama Kenya heshima haita kuwepo kutii sharia ni mutual sio one sided kama kweli ukonga yametokea hayo kwa waelewa linatakiwa liwe tangazo LA vita dhidi ya Uhuru tukicheka na nyani mabua tutavuna
 
Swafiiii sana
0A7D4913-75B5-4816-8649-91CD8D3280F8.gif
 
Hao polisi walikuwa na bunduki? Kwa nini wananchi hawakuprotest?
Polisi nao ni vichaha zaidi kuliko hata waitara!
Ni kosa gani la kumpiga mtu na kumpeleka polisi.
Kama tuna serikali inafaa wote polisi na waitara wafungwe!!!!
 
What are the people doing? Hao vijana hapo ni mahali pao wana haki ya kufanya hivyo. Tunataka tamko la serikali! Kama haya ni kweli!
Sina chama na naogopa uchokozi hui utaleta maovu!
 
Back
Top Bottom