GOKILI
JF-Expert Member
- Apr 2, 2012
- 639
- 443
Aliye juu mngoje chini. Huyu mzee aliyebeba kikapu pichani kushoto enzi zake alikuwa ni mshauri mkubwa wa dikteta Mobutu wa Zaire kwa sasa inaitwa DR Congo.
Dikteta Mobutu alipinduliwa miaka zaidi 23 iliyopita. Sasa mzee ni ombaomba wa mitaani na hata Serikali haimuangalii kabisa.
Ukifanya ubaya na Mungu atakulipa ubaya. Ukifanya wema na Mungu atakulipa wema.
Dikteta Mobutu alipinduliwa miaka zaidi 23 iliyopita. Sasa mzee ni ombaomba wa mitaani na hata Serikali haimuangalii kabisa.
Ukifanya ubaya na Mungu atakulipa ubaya. Ukifanya wema na Mungu atakulipa wema.