Mwinjuma muumini wa double m sound | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwinjuma muumini wa double m sound

Discussion in 'Entertainment' started by Pastor Achachanda, Oct 5, 2012.

  1. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 3,011
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wakuu ndugu zangu.Ni miaka inazidi kukatika sijasikia habari zozote za Mwinjuma muumini.Yuko wapi?Muziki vp?
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Yupo Twanga Pepeta Band.
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,093
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Alilewa umaarufu akajimaliza na kubakia kuwa misheni to town. Aliingilia kuoa na kuacha asijue ndiyo kitanzi chake kisanaa. Hao ndiyo wasanii wa Bongo. Leo yupo kesho yuko kwenye kaburi la sahau akiganga njaa. Yuko wapi Bishanga?
     
  4. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 3,011
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 280
    Du aisee wakuu asanteni kwa taarifa.Unajua hawa wasanii wetu yaani wanalewa umaarufu kisha wanapotea.Nguvu ya soda jaman
     
  5. ukhuty

    ukhuty JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2017
    Joined: Oct 9, 2016
    Messages: 12,833
    Likes Received: 31,191
    Trophy Points: 280
    Ahaa
     
  6. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2017
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 81,115
    Likes Received: 80,585
    Trophy Points: 280
    Alienda kumalizwa Tanga la jini la kiarabu, akaanza kumkandia mkewake wa kwanza wa ndoa kisa umaarufu. ... Kule Tanga unarogwa huku unabembelezwa

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
Loading...