Mwijage: Ndani ya miaka miwili tumejenga viwanda 3,006

Mwijage: Ndani ya miaka miwili tumejenga viwanda 3,006

[emoji23][emoji28][emoji23][emoji23] Aiseee Tz raha sana..
Mungu anaiona hii serikali lkn mjuee!
 
Kwa takwimu ni zaidi ya viwanda 3300 vimeshajengwa kuanzia Nov, 2015 hadi sasa

Kati ya hivyo viwanda vidogo vinavyo ajiri mtu 1-9 ni zaidi ya 2750 na vinavyo.ajiri watu 10 na zaidi ni zaidi ya 500
 
Habari wakuu, katika kuelekea Tanzania ya viwanda waziri husika mh Charles Mwijage amesema ndani ya miaka 2 wamefanikiwa kujenga viwanda 3006..

Wakuu hebu tusaidiane kutaja hivyo viwanda ili tuvijue binafsi mimi sivifahamu
Mkuu embu tuwekane sawa isije ikawa umekosea hesabu...ni 3006 au 36?maana nahisi kama hizi sifuri mbili za kati umezichakachua?mwijage hawezi sema 3006 wakat moyon anamaanisha 36...OK lakin
 
Hongera sana kumbe mpaka miaka 10 ya Mzee kuisha mtajenga hadi viwanda million moja na kitu hivi!!![emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji16][emoji16][emoji16][emoji38][emoji38][emoji38][emoji41][emoji41][emoji41][emoji41]
 
Kwa takwimu ni zaidi ya viwanda 3300 vimeshajengwa kuanzia Nov, 2015 hadi sasa

Kati ya hivyo viwanda vidogo vinavyo ajiri mtu 1-9 ni zaidi ya 2750 na vinavyo.ajiri watu 10 na zaidi ni zaidi ya 500
Mkuu fafanua hasa hapo kwenye 1-9....
 
na mimi nijitahidi nije niongeze na kangu kasikozidi 4M, ngoja wadau wa JF biashara waendelee kunipa nondo...
 
Habari wakuu, katika kuelekea Tanzania ya viwanda waziri husika mh Charles Mwijage amesema ndani ya miaka 2 wamefanikiwa kujenga viwanda 3006..

Wakuu hebu tusaidiane kutaja hivyo viwanda ili tuvijue binafsi mimi sivifahamu
Angejitahidi basi akahorodhesha viwanda angalau 30 na kutwambia vimeajiri Watanzania wangapi siyo hizi ngojera za viwanda vya kusaga unga, kushona nguo, kukomboa mpunga na kukamua halizeti. Huu ni upuuzi mtupu. Wakati vile viwanda vya kweli vinafunga kwa ukata yeye anakuja na ngojera zake
 
Serikali ya waongo hii. Kila kukicha wanatafuta uongo mwingine wa kutudanganya Watanzania wakati ushahidi unaonyesha wazi kwamba nchi imeshawashinda.
 
Back
Top Bottom