Mwigulu Nchemba, Zitto sio size yako

Mwigulu Nchemba, Zitto sio size yako

Inaonekana mganga wa Mwigulu Nchemba Madelu amemuambia kuwa ili Jiwe amkumbuke kwenye uteuzi basi awe anajibu twitter posts za Zitto Kabwe bila kushirikisha ubongo wake.

Waswahili wanasema kutembelea nyota. Kwa zaidi ya miezi mitatu nimemfuatilia huyu Mwigulu Nchemba ambaye ni mbunge wa Iramba nimegundua kuwa yeye binafsi hana mawazo yake, ila anasubiri Zitto Kabwe a-post ndipo aharishe utumbo wake. Halafu Mwigulu huchukua kalamu nyekundu na kupiga mkasi kwenye post ya Zitto kisha kuiandikia pumba zake kidogo.

Ila followers wa Twitter wamekuwa wanamdharau sana. Nimeileta humu kwa vile yeye humu yuko verified. Nataka nimuambie kuwa pamoja na PhD yake ya "kuokoteza" hawezi kuifikia intellectualism ya Zitto na mvuto na uwezo wa kujenga hoja na uthubutu wa Zitto Kabwe. Leave Zitto Kabwe alone, he is not your class.
ngoja nim tag hapa asome Mwigulu Nchemba
 
Haya tulinganishe CV, kati ya Mwigulu na Zito wakiomba kazi tuseme Goldmann Sachs kama Wachumi wakatuma resume zao, yupi hata ataitwa interview? I mean nini achievement ya Zito Kabwe ukiondoa Ubunge na social media?

Niwekeeni achievement moja tu ya Zito Kabwe hapa kuhusu Uchumi au hata tu thesis yake aliandika kuhusu nini? Na imepata award yoyote ile popote pale Dunia hii? Wekeni data hapa na siyo blah blah za instagram, facebook & Co. weka hapa Zito Kabwe ameachieve abc kwente Uchumi na amepata award xyz kuhusu jambo x mahali y.

Tunataka tuone intellectual achievements hapa!
Ulozi umekutawala kichwani hvyo ni kupiga ramli tu,pumbavu!
 
Namshauri Zitto asimjibu huyo jamaa,

Huyo Jamaa anataka Zitto ahamaki warushiane maneno kama ilivyotokea Zitto na Nape kwenye muswada wa habari enzi zile Nape akiwa bado waziri ili JPM amuone kuwa kijana anapambana kumtetea

Zitto yeye aendelee tu kumwaga vitu aachane na huyo Mwigulu

Kama Zitto anataka kumjibu Mwigulu atumie vijana wake machachari wa ACT ili asimpe kiki
 
Kama post hii Ni kujaribu kuaminisha watu kuwa zzk is better than mwigulu, binafsi sijaona la maana kwa zzk pia. So labda mleta Uzi tafuta wengine ufananishe..
 
Haya tulinganishe CV, kati ya Mwigulu na Zito wakiomba kazi tuseme Goldmann Sachs kama Wachumi wakatuma resume zao, yupi hata ataitwa interview? I mean nini achievement ya Zito Kabwe ukiondoa Ubunge na social media?

Niwekeeni achievement moja tu ya Zito Kabwe hapa kuhusu Uchumi au hata tu thesis yake aliandika kuhusu nini? Na imepata award yoyote ile popote pale Dunia hii? Wekeni data hapa na siyo blah blah za instagram, facebook & Co. weka hapa Zito Kabwe ameachieve abc kwente Uchumi na amepata award xyz kuhusu jambo x mahali y.

Tunataka tuone intellectual achievements hapa!
Now you are talking. Sio hizi porojo. Ndio mwigulu Ni CCM na wakati mwingine anazingua na mauccm yake lakin you just can't compare him with zzk
 
Haya tulinganishe CV, kati ya Mwigulu na Zito wakiomba kazi tuseme Goldmann Sachs kama Wachumi wakatuma resume zao, yupi hata ataitwa interview? I mean nini achievement ya Zito Kabwe ukiondoa Ubunge na social media?

Niwekeeni achievement moja tu ya Zito Kabwe hapa kuhusu Uchumi au hata tu thesis yake aliandika kuhusu nini? Na imepata award yoyote ile popote pale Dunia hii? Wekeni data hapa na siyo blah blah za instagram, facebook & Co. weka hapa Zito Kabwe ameachieve abc kwente Uchumi na amepata award xyz kuhusu jambo x mahali y.

Tunataka tuone intellectual achievements hapa!

Huko ulikotaja wanajali uwezo kuliko vyeti. Mahali pasipo na upendeleo ni ngumu sana Mwigulu kupata nafasi. Zito ana uwezo hahitaji upendeleo, japo naye haaminiki.
 
Mwigulu kaisha shtuka kaona Maisha kitaa bila uwaziri ni magumu mno, bora aendelee kupigwa makofi lakini uwaziri anao, mbona wenzie wanaitwa pumbafu lakini uwaziri wanao.
 
Huko ulikotaja wanajali uwezo kuliko vyeti. Mahali pasipo na upendeleo ni ngumu sana Mwigulu kupata nafasi. Zito ana uwezo hahitaji upendeleo, japo naye haaminiki.

Huo uwezo wataujuaje bila ya vyeti? Achievements huwa hazijifichi, msijidanganye!
 
Huo uwezo wataujuaje bila ya vyeti? Achievements huwa hazijifichi, msijidanganye!

Huko kunahitajika vyeti vya aina moja tu? Kila mtu ataingia kwa vyeti vyake, lakini utendaji utakapoanza hapo ndio chuya zitaanza kujitenga na mchele.
 
Huko kunahitajika vyeti vya aina moja tu? Kila mtu ataingia kwa vyeti vyake, lakini utendaji utakapoanza hapo ndio chuya zitaanza kujitenga na mchele.


Usijidanganye, hakuna kitu kama hicho, ili hata ufikiriwe na kuitwa kwenye interview ni lazima upitie mchujo, na huo mchujo bila ya vyeti na cv kuonyesha ulichofanya so far, huchomoi hata raundi ya kwanza.
 
Hana lolote ni njaa ndo inamsumbua !
Wasomi feki wengi nje ya siasa hawana lolote ndo maana wanajipendekeza hadi aibu ili Namba Moja awakumbuke!
Kwa wasiojua ni Zitto huyu ndo alisababisha huyu Mwigulu akapata Unaibu Waziri wa fedha enzi za Kikwete!
Ni hivi kuna kipindi fulani kiliwahi kurushwa ktk TV enzi za JK ambapo Zitto na Mwigulu walialikwa then kama unavyojua Zitto ni kichwa na very intelligent akamdhibiti Mwigulu na maporojo na maskafu yake akaishia kujisifia idadi za alama " A" alizopata kwenye degree yake!
JK akamwona na baadaye akamteua kuwa Naibu wa Fedha!
Sasa anataka tena kumtumia Zitto kwa kuwa anajua Zitto ni Smart sana na hata Namba moja na system yake yote inafuatilia kila kitu anachofanya Zitto hivyo huyu " power monger" anadhani kwa kutumia hii strategy ya kum- attack Zitto basi Namba Moja atamkumbuka tena eti anamtetea! Useless na powerless!
Kaa utulie ulidhani utakuwa Waziri milele game always changes bud!

Ingekua amri yng mwigulu ningemvua iyo DR yake sioni kama ana chochote kichwani ivi hizi DR zinazotolewa baada mtu kuwa kiongozi alafu ukiona mtu anajisifu alama badala na kutoa zilizomo kichwani ujue huyo kichwani chenga alama za kununua na kuonga walimu tu
 
Ha ha ha ha ha🤣🤣🤣 nimecheka kwa sauti mpaka mother house amekuja kunigongea huku kanuna na kuniambia kwa sauti kubwa kodi yake lazima nimpe mwisho mwezi huu
 
Kiwango chake cha kujipendekeza kinatia kinyaa hata familia yake. Anadhani atayeuliwa tena kuwa Waziri kama Simbachawene

Sasa Kiwango cha Zitto kujipendekeza kunatia Nini. Mbona nyie watu hampendi Democracy. So Aseme ZITTO tu. Wengine wanajipendekeza. How. Wewe unayetoa hoja hapa unajipendekeza kwa Nani. Lissu anajipendekeza kwa Nani.
 
Usijidanganye, hakuna kitu kama hicho, ili hata ufikiriwe na kuitwa kwenye interview ni lazima upitie mchujo, na huo mchujo bila ya vyeti na cv kuonyesha ulichofanya so far, huchomoi hata raundi ya kwanza.

Ni kwamba unadhani hayo mambo hatuyajui ww tu ndio unayajua ama?
 
Inaonekana mganga wa Mwigulu Nchemba Madelu amemuambia kuwa ili Jiwe amkumbuke kwenye uteuzi basi awe anajibu twitter posts za Zitto Kabwe bila kushirikisha ubongo wake.

Waswahili wanasema kutembelea nyota. Kwa zaidi ya miezi mitatu nimemfuatilia huyu Mwigulu Nchemba ambaye ni mbunge wa Iramba nimegundua kuwa yeye binafsi hana mawazo yake, ila anasubiri Zitto Kabwe a-post ndipo aharishe utumbo wake. Halafu Mwigulu huchukua kalamu nyekundu na kupiga mkasi kwenye post ya Zitto kisha kuiandikia pumba zake kidogo.

Ila followers wa Twitter wamekuwa wanamdharau sana. Nimeileta humu kwa vile yeye humu yuko verified. Nataka nimuambie kuwa pamoja na PhD yake ya "kuokoteza" hawezi kuifikia intellectualism ya Zitto na mvuto na uwezo wa kujenga hoja na uthubutu wa Zitto Kabwe. Leave Zitto Kabwe alone, he is not your class.
Zitto ni mjinga kuliko watu wote unaodhani ni mjinga. Maana angekuwa mwerevu asingehangaika na siasa zake za kipuuzi. Watanzania wengi ni waelewa na huwa hawataki makelele but they see everything na at the end of the day hataamini.
 
Now you are talking. Sio hizi porojo. Ndio mwigulu Ni CCM na wakati mwingine anazingua na mauccm yake lakin you just can't compare him with zzk
Kwani Mwigulu ana nini amachoweza kuonyesha kama deliverables zake binafsi? Usiseme nafasi ya Naibu Waziri Fedha au Waziri Mambo ya Ndani maana hata Simbachawene aliyekuwa Kondakta wa mabasi ya Dodoma-Mpwapwa ni Waziri
 
Back
Top Bottom