Mwigulu Nchemba na Siasa za kishirikina Iramba magharibi

Mwigulu Nchemba na Siasa za kishirikina Iramba magharibi

Status
Not open for further replies.
Mtambulila kunuma usuli utile, umwigulu witu kumlogiluwe sikakukaila. Na kisana ndio nyumbani kwake
 
Mmmh inatisha sana, mpaka Mwigulu naye yumo kwenye ushirikina!!

Na haya ni baadhi ya majina ya wanasiasa maarufu washirikina hapa Tanzania;
1/Jakaya Kikwete aka Rubani(Amezindikwa na mizimu na Analindwa na majini ya Sheikh Yahya!!)

2/Professor Maji Marefu(Mganga maarufu na mchawi!!)

3/Andrew Chenge aka mzee wa rada(Mmwaga unga wa Kishirikina Bungeni!!)

4/Lusinde aka Kibajaji-matusi(Mchanjwa chale hadi kwenye masaburi!!)

5/Zitto Kabwe aka Rat poison(Kazindikwa na wazee wa kigoma akiguswa tu hata panya hawataishi!!!)

6/Mwigulu Nchemba aka mkware(Mtaalamu wa misukule na kuagua!!)

7/January Makamba aka kuwadi(Bingwa wa kulisha watu yamini kishirikina ili wasisalitiane)
Wachawi wote walaaniawe, na wacha Mungu wabarikiwe.
 
Mwigulu ni kama Daud wa Yese, wanairamba tumepewa na MUNGU. NI NYERERE WA IRAMBA
 
Sishangai ata kwake dar es salaam apaingiliki na kuna mamajani kibao.... alafu anajifanya mulokole.

But baba wa nyumba sianao wa aina mbili wa kumlinda na kupambana na wabaya wake wote na wapo kwenye payroll ya mkuu wa TISS, karidhi huko.....
 
ccm haitaki wanaharakati... ili uwe member mzuri wa ccm lazima uwe fisadi, mchawi au mganga... Utashangaa tuu huyo manyaunyau atakua mbunge kupitia ccm kama maji marefu wa tanga.... kumbuka busha halikamuliwi mjomba...
 
Unayedhani huu ni uongo tembelea kijiji cha kisana, kata ya kisiriri ulizia habari hizi.
 
Frama mwigulu ni mcha mungu hajifanyi mlokole bali ni mlokole fuatilia vizuri. Kijana wa watu ana hofu ya mungu na neno la mungu liko ndani yake
 
Salam, hivi tumeishiwa post? Kwanini tunafikiri kwa namna hii. Haya ni mwatumizi mabaya ya social network.
 
Frama mwigulu ni mcha mungu hajifanyi mlokole bali ni mlokole fuatilia vizuri. Kijana wa watu ana hofu ya mungu na neno la mungu liko ndani yake

mmmh! dada tusamehe bure, unatutafutia ban. kumbuka mti hujulikana kwa matunda yake, mfuatilie nyerere wako akiwa jukwaani usikie mdomo wake unavyotema harufu mbaya!!!!! utachoka!!!!!!
 
Salam, hivi tumeishiwa post? Kwanini tunafikiri kwa namna hii. Haya ni mwatumizi mabaya ya social network.

Hebu fafanua vizuri basi, mtajwa unamfahamu? Je, ni kweli alikuwa Chadema na sasa amerudi ccm? Unaweza kueleza sababuza mhusika kurudi ccm? Dadavua kidogo kaka tuelewa, vinginevyo utatupa hofu isiyokuwepo.
 
Ilani ya chama ina ruhusu uchawi!
 
Mwigulu Mwigulu, mtahangaika sana lakini ukweli utabaki, watakaopiga kura ni wanairamba na mwigulu kwao ni BABA WA YATIMA

???????????????? yap hujakosea anasababisha vurugu na maauaji so lazima yatima wapatikane, hence ni msababisha yatima.
 
Frama mwigulu ni mcha mungu hajifanyi mlokole bali ni mlokole fuatilia vizuri. Kijana wa watu ana hofu ya mungu na neno la mungu liko ndani yake

Ushauri wangu mrudie mungu kikwelikweli, nakujua vizuri sanaaa kwako dar na biashara zako mwenge n.k..... kwani ni bora kuwa MOTO AU BARIDI KULIKU KUWA VUGUVUGU UTATAPIKWA NDUGU..

Umekuja kwa kasi sana, jaribu kuuma na kupuliza kwan uju kesho itakuwaje, au shemeji( mkeo) aliyeko ofisi ya takwimu mbona nitofauti na wewe.

Change bhana..... usitukane sana, kwani wasira ameshakula chumvi anasubiri kufa ndio maana anatukanatukana hovyo usimuinge na wewe bado nikijana.
 
Mwigulu ni kama Daud wa Yese, wanairamba tumepewa na MUNGU. NI NYERERE WA IRAMBA

Pima mwenyewe kama unazo akili ama laah na hii haujakanusha mpaka sasa

Alipopata nafasi ya kuhutubia alianza kuporomosha matusi ambayo mengine siwezi kuyaandika hapa lakini baadhi ni haya hapa:-

- Chadema wanavaa sanda, rangi nyeupe ni sanda na nyekundu inaashiria mauaji!
- Dr. Slaa alimpa mimba mwanakwaya................ nk
- Chadema wanachezewa tigo na Cameroon.
- Hata yakishindwa chaguzi hayawezi kuja ni kwanini

Nimeeandika baadhi tu mengine hayaandikiki hapa, kumbuka alipokuwa ni kama kilomita 50 tu kuingia Rwanda nadhani hakutegemea kukuta Chadema pale. Sherehe yenyewe ilihudhuliwa na watu wachache na katika maeneo mengine usingejua kama kuna kiongozi mkubwa wa Ccm.
 
Ushauri wangu mrudie mungu kikwelikweli, nakujua vizuri sanaaa kwako dar na biashara zako mwenge n.k..... kwani ni bora kuwa MOTO AU BARIDI KULIKU KUWA VUGUVUGU UTATAPIKWA NDUGU..

Umekuja kwa kasi sanaa ndugu, jaribu kuuma na kupuliza kwan ujui kesho itakuwaje, au shemeji( mkeo) aliyeko ofisi ya takwimu mbona nitofauti na wewe ( yakikukuta chama kitakuluka tazama mifano mbalimbali)

Change bhana..... usitukane sana, kwani wasira ameshakula chumvi anasubiri kufa ndio maana anatukanatukana hovyo usimuinge na wewe bado nikijana.....
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom