Mwigulu Nchemba kuunguruma ITV kesho (Agosti 21)

Mwigulu Nchemba kuunguruma ITV kesho (Agosti 21)

Hahahahahaa! shetani kawa malaika ghafla. alikuwa muuaji sana anageuka kuwa mkombozi wao! siasa kweli inaniacha hoi.

Inaonekana wewe haukuangalia star tv juzi otherwise ungepata kuwajua wauwaji
 
Hahahahahaa! shetani kawa malaika ghafla. alikuwa muuaji sana anageuka kuwa mkombozi wao! siasa kweli inaniacha hoi.

Ni tatizo Sana Kama watu wanajeuza wizara critical ambayo always Imekuwa ikiongozwa na watu wasiokuwa na presidential ambition ....kuwa jukwaani la kufanyia Siasa .......kila kazi hata ambayo ni Moja ya majukumu ...yake hafanyi hadi angoje kamera zije...MAWAZIRI wengi waliopitia hazina wote unawaona ni serious autocrats ( hata Kikwete alipokuwaga pale alikuwa hajaanza kujipitisha pitisha urais ) ......kazi ya hazina ni very serious Kiasi Sioni muda wa watu kufanya media stuffs wanapata wapi..
Yule dada wa watu anaonekana serious lakini wasaidizi wake wote wana interest tofauti .....mmoja Siasa na majigambo ,...mwingine yeye interest yake ni machangudoa ....kazi Kweli !!!
Huyu mwenye interest ya Siasa basi Angeomua kufanya kazi bila matangazo ...,angemsaidia Sana waziri wake .
 
Ni tatizo Sana Kama watu wanajeuza wizara critical ambayo always Imekuwa ikiongozwa na watu wasiokuwa na presidential ambition ....kuwa jukwaani la kufanyia Siasa .......kila kazi hata ambayo ni Moja ya majukumu ...yake hafanyi hadi angoje kamera zije...MAWAZIRI wengi waliopitia hazina wote unawaona ni serious autocrats ( hata Kikwete alipokuwaga pale alikuwa hajaanza kujipitisha pitisha urais ) ......kazi ya hazina ni very serious Kiasi Sioni muda wa watu kufanya media stuffs wanapata wapi..
Yule dada wa watu anaonekana serious lakini wasaidizi wake wote wana interest tofauti .....mmoja Siasa na majigambo ,...mwingine yeye interest yake ni machangudoa ....kazi Kweli !!!
Huyu mwenye interest ya Siasa basi Angeomua kufanya kazi bila matangazo ...,angemsaidia Sana waziri wake .

Asante sana kaka kwa hili. Nilikuwa natafuta namana ya kusema hivi nikashindwa. jamaa anatumia wizara ya fedha kutafuta iumaarufu badala ya kuumiza kichwa namna ya kuongeza tax base bila kumuumiza mwananchi maskini. Kila siku kwenye vyombo vya habari kulazimisha kuonekan unafanya ya maana kumbe hakuna kitu. Jamii forum ameweka watu kwa ajili ya kumsifia na kuanzisha thread kama hizi. pamabf. Anayetetea haki za wanyonge hawezi kuenea CCM hata siku moja kwa sababu CCM ni chama cha kupiga dili. Ukitetea wanyonge kiukweli utagusa maslahi ya wakubwa na unatupwa nje ya system mara moja! Shetani na malaika hawawezi kukaa pamoja na wala giza na mwanga haviwezi kutangamana. Ni aidha kimoja au kingine. Badala ya kuwa kiboko ya umaskini wa watanzania, eti amekuwa kiboko ya upinzani! Pathetic! Badala ya kuwa kiboko ya mafisadi na wahujumu uchumi anakuwa kiboko ya upinzani! Shenz type!
 
Inawezekana kabisa umeanza kumfahamu jamaa baada ya kuwa waziri ndio maana una conclude kuwa anatafuta umaarufu media zinamfuata bdway ni jukumu letu kumfahamu hawa watumishi wetu wanatutumikiaje mwananchi wao kupitia kodi zetu inabidi tuzidi kumpa moyo na courage azidi kuifanya kazi vema urais ni ziada tu kwan jamaa kwenye kila post anayopata anafanya vitu vizuri na vipya
Ubunifu ni msingi wa maendeleo
 
Kama ada kama kawaida, ndugu yetu kiongozi wetu, rafiki yetu, Kijana mzalendo wa kweli,mtoto wa mfugaji Mh.Mwigulu Nchemba Kesho asubuhi atazungumzia maswala Nyeti ya kitaifa katika kipindi cha kumepambazuka ITV na atagusia masuala nyeti ambayo yanatoa picha na faraja sana juu ya watanzania wanyonge kwani sasa tunaanza kuamini kabisa kuwa mtoto wa mfugaji anaenda kututoa hapa tulipo kwenda sehemu nzuri zaidi kiuchumi unaomgusa moja kwa moja mwananchi wa hali ya chini
Atazungumziaa masuala katika vipengele vifuatavyo
1.Oparesheni Kamata wakwepa kodi
2.Mafanikio yake na Hatua zilizochukuliwa kwa waliokamatwa
3.Atazungumzia Hatua za Awali za Kubana Matumuzi serikalini namna Utekelezaji wake ulivyoanza

USIKOSE I.T.V SAA 12 NA 30 ASUBUHI KESHO TAREHE 21/08/2014

.Kijana mzarendo na mjamaa...asiefungamana na sera za kinyonyaji za kibepari

.Mwanamapinduzi ya fikra vijana na mabadiliko mwenye sauti ya mamlaka
attachment.php

.Harakati zake zinaendelea kama che guavara yupo Tanzania kiboko ya Upinzani..

Mwigulu ni ngoma ya mchiriku raha tupu, he must be a president near future
 
Hivi ni kwanini mnapenda kutumia ids za kutisha..? Ati shetani mweusi.. chuki.. msalani.. boko haram n.k..!

Ndiyo yeye huyohuyo kamanda wa intarahamwe rafiki ya ibilisi. Anaojifananisha nao walipigania nchi toka mikononi mwa wakoloni, yeye anapigana na wananchi wake-hovyo!
 
Ndiyo yeye huyohuyo kamanda wa intarahamwe rafiki ya ibilisi. Anaojifananisha nao walipigania nchi toka mikononi mwa wakoloni, yeye anapigana na wananchi wake-hovyo!

Yeye anapigania uchumi wa nchi uweze kimilikiwa na wananchi wenyewe tena wa Hali ya nchi ndio maana anawakaba wakwepa kodi wa mashirika makubwa hadi wa kati
 
Back
Top Bottom