Mwigulu Nchemba hawatendei haki wapiga kura wake

Mwigulu Nchemba hawatendei haki wapiga kura wake

ni kweli hatumkubali sana huyu jamaa kwani ndiye anaevuruga mikutano ya chadema iramba na sehemu nyingne kwa kuwakodi vijana wafanye vurugu,ila nawe mtoa mada uwe unaedit kaz yako kabla hujatupia humu wadau wachangie,
 
Huyu jamaa hatarudi tena bungen!Liko jembe Dr Kitila Mkumbo!ndiye anayefaa kuwa mbunge wa Iramba but not this idiöt Nchemba!Akachunge ng'ombe aliokuwa anawachunga zama zile.
 
Ndg zangu wa mkoa wa Singida nitaendelea kuwashangaa sana labda hamkujua kama mbunge wenu ni mwepesi hebu naomba mfikirie upya tafuteni mbunge jamani hapo mnapoteza muda wenu bure mbona majembe ni mengi mböna wasomi wako wengi Iramba? Inakuwaje!

Badilikeni haraka sana CCM sio chama tena cha kuwatetea wanyonge kama nyie kaeni chini mfikirie na muangalie kwa TUNDU LISU anavyopigania wanyonge tulio wengi MWIGULU yeye matusi ambayo hayawasadii lolote wananchi wa Iramba na hata Taifa kwa ujumla kama ni kosa tayari mlishalifanya hivyo msirudie kosa tena tulitetee taifa letu linaangamia kama leo hivi kesho na keshokutwa itakuwaje na watoto wetu wataishi wapi?

Nayasema toka moyoni kweli inauma sana tunapoo rasilimali za taifa letu zinaporwa kwa nguvu ambazo ni madini wanyama gesi na mashirika muhimu ambayo tulikuwa tunayategemea kwa kuwasaidia walalahoi yatia ndani Tanesco amboyo leo hii wahuni wametaifisha na kuwa mali shirika ambalo limeigawa nchi vipandevipande mpaka leo hii kiwingu kikumbwa kilichotanda kwa viongozi wakumbwa wa serkali yetu ambaye mtetezi wao mbunge wenu mliomchagua MWIGULU NCHEMBA japo sijui mazingira ya ushindi wake kwani alichakachua kwa njia moja au nyingine kwani uwezo kwali unatia shaka sana anapowawakilisha wananchi wake bungeni yeye ni matusi tu haya kazi kwenu nafikiri mmeshajionea wenyewe
 
Huyu jamaa hatarudi tena bungen!Liko jembe Dr Kitila Mkumbo!ndiye anayefaa kuwa mbunge wa Iramba but not this idiöt Nchemba!Akachunge ng'ombe aliokuwa anawachunga zama zile.

Dr Kitila ndio yule aliyepika matokeo ya urais na kumpa Slaa 75% katika kura yake ya maoni ya udanganyifu? You can't be serious. Let's talk issue; Dr. Kitila is not an issue he is one of the bogus learned doctors. An if Chadema says they have people like the one, hopefully Chadema will be monster.
 
Sasa wadau wa IRAMBA tunaomba bac mchango wenu nyie mnamwonaje huyu jamaa? Mna ushirika wowote katika kazi za ujenzi wa jimbo lenu?
 
Hivi naomba kuuliza matusi kwa viongozi wa serikali na CCM yameruhusiwa ??? maana tangia uchaguzi wa Igunga na kule kwa Dogo Janja na baada ya uchaguzi wa hawa viongozi wapya wa CCM sijaona wala kusikia aliye juu ya sheria /kiongozi mkuu kuzungumzia hayo matusi hata yule msemaji/msajili wa vyama mbona haonekani kukemea haya matusi??

Ni nini tunawaelimisha vijana wetu wadogo ambao wanaona kupitia TV zetu kama TBC1 kiongozi akitoa matusi??
Tuchukue tahadhari kwa vizazi vijavyo maana tutakuwa katka hali ngumu sana
 
Kama Mwigulu atashinda ubunge 2015,basi Watanzania especially wa Iramba Magharibi watakuwa wamepoteza!

Binafsi simtofautishi Mwigulu na Lusinde bungeni ni matusi na kejeli basi!
 
DAFFI kumbuka wewe umetoka katika mkoa uliomaskini zaidi si swala la mzaha kabisa na swala la KITILA liweke pembeni zungumzia swala la nchi yetu inakopelekwa na hawa jamaa
 
Mwigulu na Lusinde ni aibu hata kwa CCM yenyewe na ni aibu kwa wanaume wenye staha, lakini pia ni aibu hata kwa kiongozi wake wa kiimani..aombe msamaha na aache matusi kwa kisingizio cha siasa
 
Najivunia kuwa mpiga kura wa Arusha mjini.
Mbunge wangu angekuwa ni Mwigulu Nchemba nisingethubutu kusema mbele za watu kuwa eti mimi ni mkazi wa Iramba.
Panda bange uvune bange, usitegemee kuvuna mchicha.
 
Last edited by a moderator:
Huyu jamaa ni janga la taifa, muda wowote anaweza akatuletea machafuko yeye cha kwanza kwenye akili yake ni ushindi kwa ccm kwa njia yeyote.
Lejea uchaguzi wa igunga alumeru kote mambo aloyalatibu watz wote ni mashahidi. Sasa atakacho kuja kukisababisha sote tutabaki tunalia
Mwigulu nia hatari kwa musitakabali wa nchi yetu.
Kwake yy siasa ni uadui sio ushindani wa hoja.
 
Dr Kitila ndio yule aliyepika matokeo ya urais na kumpa Slaa 75% katika kura yake ya maoni ya udanganyifu? You can't be serious. Let's talk issue; Dr. Kitila is not an issue he is one of the bogus learned doctors. An if Chadema says they have people like the one, hopefully Chadema will be monster.
Martyr: You have a point!! I do not see anything special on this Kitila guy,, hakuna kitu pale ni huo udokta tu. Kuna watu makini sana Iramba ambao hata hawajitutumui, na wanairamba wanawajua vizuri sana. Wee utaona tu aibu atakayopata huyu Kitila akijaribu. Mark my words, nawajua wanyiramba.
 
Kuna msemo wa kiswahili unasema 'Mti wenye matunda ndo hupigwa mawe' nimenukuu uo msemo wa kiswahili ili kuwakumbusha ilo akina chebacheba na martyr2012.

issue ilokuwa inajadiliwa ni 'Mwigulu Nchemba hawatendei haki wapiga kura wake' lakini jamaa naona wametwist na kuanza kumshambulia dkt. Kitila bila sababu yoyote ya msingi na wala hakuna uhusiano wa kimantiki kati ya kutenda haki mwigulu na wapiga kura wake na personal issues za dkt. Kitila like kupika kura ya maoni na uhalali/uwezo wa doctrate yake kama ao jamaa walivozirise.

Tafsiri nyepesi nayoipata ni kuwa either mnachuki binafsi dhidi yake au mmetumwa kumchafua.
 
Back
Top Bottom