Mwigulu Nchemba Balaaaaa


S

Salimia

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
666
Likes
2
Points
35
S

Salimia

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
666 2 35
Huyu jamaa ni hatari sana sana na ameivuruga CDM vibaya sana. Kbla hajaja hapa Igunga vijana wengi sana kama si wote walikuwa CDM,, sasa huyu alipokuja amewabadilisha mbaya na mpaka jana usiku ilidhihirika pale vijana walipokesha huko Isakamaliwa wakiimba nyimbo za CCM. Ikiwa CDM itashindwa, basi mtu aliyewaangamiza atakuwa Nchemba maana jamaa ana mvuto kwa vijana na anajua kuutumia mdomo wake. Ngoja tuangalie leo kitatokea nini, ila hali ndivyo ilivyo hapa kwenye dakika hizi za lala salama.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,389
Likes
2,291
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,389 2,291 280
Huyu jamaa ni hatari sana sana na ameivuruga CDM vibaya sana. Kbla hajaja hapa Igunga vijana wengi sana kama si wote walikuwa CDM,, sasa huyu alipokuja amewabadilisha mbaya na mpaka jana usiku ilidhihirika pale vijana walipokesha huko Isakamaliwa wakiimba nyimbo za CCM. Ikiwa CDM itashindwa, basi mtu aliyewaangamiza atakuwa Nchemba maana jamaa ana mvuto kwa vijana na anajua kuutumia mdomo wake. Ngoja tuangalie leo kitatokea nini, ila hali ndivyo ilivyo hapa kwenye dakika hizi za lala salama.
Unashangilia ama unadhihaki?
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
Huyu jamaa ni hatari sana sana na ameivuruga CDM vibaya sana. Kbla hajaja hapa Igunga vijana wengi sana kama si wote walikuwa CDM,, sasa huyu alipokuja amewabadilisha mbaya na mpaka jana usiku ilidhihirika pale vijana walipokesha huko Isakamaliwa wakiimba nyimbo za CCM. Ikiwa CDM itashindwa, basi mtu aliyewaangamiza atakuwa Nchemba maana jamaa ana mvuto kwa vijana na anajua kuutumia mdomo wake. Ngoja tuangalie leo kitatokea nini, ila hali ndivyo ilivyo hapa kwenye dakika hizi za lala salama.
Nawewe kakutembelea??????? Mdomo wake anautumiaga kijinsia zaidi. hahahahaahaa
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Huyu jamaa ni hatari sana sana na ameivuruga CDM vibaya sana. Kbla hajaja hapa Igunga vijana wengi sana kama si wote walikuwa CDM,, sasa huyu alipokuja amewabadilisha mbaya na mpaka jana usiku ilidhihirika pale vijana walipokesha huko Isakamaliwa wakiimba nyimbo za CCM. Ikiwa CDM itashindwa, basi mtu aliyewaangamiza atakuwa Nchemba maana jamaa ana mvuto kwa vijana na anajua kuutumia mdomo wake. Ngoja tuangalie leo kitatokea nini, ila hali ndivyo ilivyo hapa kwenye dakika hizi za lala salama.
CDM bye byeeeeee.
OTIS.
Otis=salimia=Achebe=N..... =
images?q=tbn:ANd9GcTgiXNAln6gYm-B75rPPPqR8wZ5M0Q99ragKfqz_8VSkjDLSCt8pw
 
M

Musharaf

Senior Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
162
Likes
2
Points
35
M

Musharaf

Senior Member
Joined Aug 1, 2011
162 2 35
Kumbe yawezekana kuwa kweli hali ni ngumu kuliko wengi tunavyojipa moyo humu. mmmh!! nitaludi baadae
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,251
Likes
30,527
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,251 30,527 280
Huyu jamaa ni hatari sana sana na ameivuruga CDM vibaya sana. Kbla hajaja hapa Igunga vijana wengi sana kama si wote walikuwa CDM,, sasa huyu alipokuja amewabadilisha mbaya na mpaka jana usiku ilidhihirika pale vijana walipokesha huko Isakamaliwa wakiimba nyimbo za CCM. Ikiwa CDM itashindwa, basi mtu aliyewaangamiza atakuwa Nchemba maana jamaa ana mvuto kwa vijana na anajua kuutumia mdomo wake. Ngoja tuangalie leo kitatokea nini, ila hali ndivyo ilivyo hapa kwenye dakika hizi za lala salama.
Dada ushachukua nafasi ya yule kada aliyepata kipigo cha mumewe?
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Mwisho wa kampeni ni saa 12 jioni na hiyo usiku ilikuwaje? Mgombea wa ccm afutwe!
 
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
764
Likes
70
Points
45
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
764 70 45
Mabadiliko ya kweli yataletwa na vijana wachache na sio legelege na goigoi,never
 
M

Musharaf

Senior Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
162
Likes
2
Points
35
M

Musharaf

Senior Member
Joined Aug 1, 2011
162 2 35
Mwisho wa kampeni ni saa 12 jioni na hiyo usiku ilikuwaje? Mgombea wa ccm afutwe!
Mleta hoja sizani kama kasema ilikuwa kampeni usiku ule, hacha kukulupuka
 
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,458
Likes
65
Points
145
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,458 65 145
vijana wa nape bwana yaaani mnatumia sana masaburi kufikiri
 
KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2011
Messages
564
Likes
11
Points
35
KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2011
564 11 35
hata wakati wa ubunge Temeke watu wote walijua SISCO MTIRO TAMSHINDA MREMA LYATONGA LAKINI MWISHO WA SIKU WANANCHI NDIO WALIOKUWA WAAMUZI NA MATOKEO KILA ALIYAONA
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,644
Likes
2,022
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,644 2,022 280
Hilo kweli mwigulu ni noma.sijui alikuwa wapi siku zote hizo.nilimuona jana mlimani tv akimwaga hoja nzitonzito na kuwafunika mtatiro wa cuf na zitto wa chadema.
 
M

Mohamed Ngwasu

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2011
Messages
304
Likes
0
Points
0
Age
42
M

Mohamed Ngwasu

JF-Expert Member
Joined May 11, 2011
304 0 0
makada wa ccm kwa uwongo mnajua kupindisha maneno kwa maana hiyo wananchi wa igunga wanashangilia huu umaskini ambao uko hapa igunga na umesababishwa na ccm akiwepo kafumu kwenye sekta ya madini? salmia waeleze watu ukweli unaoendelea hapa igunga sio ushabiki tu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,038
Members 474,926
Posts 29,244,378