Freed Freed
JF-Expert Member
- Jun 27, 2017
- 6,840
- 7,756
Mbona mapema sana? Serikali imefitinika hii.
Wanaume sahihi ni wale waliompigia magoti samia juziHv we mwanamme mzima na pumbu zako hao malaya wakiokimbia nchi wanaweza kutuamulia hatma ya nchi yetu? Mangi Kimavi siyo mtanzania tena ni Mmarekani anachotafuta ni kuiangamiza hii nchi. Huyo Maria yuko ukimbizini Kenya, ni aibu wanaume rijali kujadili hao makahaba
Lazima angebadilika unajua kitanzi alichofungiwa Hadi akubali matakwa ya boss!!?Uko sahihi. Ila Bashiru amekuja kubadilika mno mno na kuwa mbaya kuliko fisi.