Mwenzenu sielewi ni kwanini?


K

Kafuta

Senior Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
119
Likes
9
Points
35
K

Kafuta

Senior Member
Joined Oct 15, 2010
119 9 35
Kwa nin viongozi kama Mandela,Nyerere na wengineo wanakua mfano wa kuigwa duniani kote tofauti na viongozi wa sasa?..walikua na nini so special ukilinganisha na hawa viongozi wa sasa??naomba mnijuze wajuzi wa mambo.
 
N

N'tembela

Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
47
Likes
0
Points
0
Age
37
N

N'tembela

Member
Joined Nov 22, 2013
47 0 0
Ni mtazamo pamoja na maono na vile vile uwezo wa kuhandle mambo. Pia kupembua na kuona mbali zaidi ndio maana wanasifiwa na sio hawa wa kizazi kipya.
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,350
Likes
5,509
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,350 5,509 280
!
!
jamaa wamekujibu wanakwambia Nyerere kaanzisha CCM ambayo eti wewe unaishabikia.....tafadhali rudi uangalie kama wamepata au wamekosa




Nyerere ana kipi kinachoigwa?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,312
Likes
6,055
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,312 6,055 280
We Threesixteen Himself like zako unavyozitoa hata hueleweki kama popo... Yaani point zinakinzana wewe zote unazi-like...
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,907
Likes
2,479
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,907 2,479 280
Kwa nin viongozi kama Mandela,Nyerere na wengineo wanakua mfano wa kuigwa duniani kote tofauti na viongozi wa sasa?..walikua na nini so special ukilinganisha na hawa viongozi wa sasa??naomba mnijuze wajuzi wa mambo.
1. walijitahidi kuhubiri na kusimamia wanachoamini kutoka ndani ya mioyo yao kikweli kweli.

2. Waliepuka kufanya siasa za kinafiki.

3. Hawakufanya siasa ili kujipatia mali au kutafuta sifa bali kwa lengo la kuletea hadhi mataifa yao na watu wake.

Kwa sasa wanasiasa wengi wanafiki, watafuta sifa, wasaka mali na ikitokea mmoja muadilifu atahujumiwa kwa kuzushiwa propaganda au hata kuuawa. ndo hivyo tu mkuu.
 
D

Deofm

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
383
Likes
0
Points
33
D

Deofm

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
383 0 33
Nyerere ana kipi kinachoigwa?
Katika marais wote wa Tz, naona Kikwete yupo juu, Mtu kama Nyerere anashindwa kujenga nyumba yake ya kuishi, unategemea mfanyakazi wa kawaida ataweza kujenga kweli. kama hataweza kujenga unatarajia aishi kama Nyani? Sera za kuambukizana umaskini tu ndio tutakachoiga,
 
prs

prs

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
2,022
Likes
1,235
Points
280
prs

prs

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
2,022 1,235 280
Nyerere ana kipi kinachoigwa?
Ni kweli FaizaFoxy Nani anaweza kuiga umasikini?

Kuishi kijijini? Aaaah..


..Hapa ni ufisadi kwa kwenda mbele mpaka Nchi ifilisike ;)
 
Last edited by a moderator:
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,313
Likes
3,723
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,313 3,723 280
Walikabidhi uhai wao kwa wakoloni ili watu wao wawe huru.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,496
Likes
29,618
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,496 29,618 280
Haya achana na nyerere twende kwa Mandela..maana wew nyerere humpendi
Nimekuuliza "Nyerere ana kipi kinachoigwa?" unasema ooh "wewe humpendi". Wewe unaempenda nakuuliza ana kipi kinachoigwa?

Ukitaka kumuiga Mandela, kwanza anza kwa kufungwa miaka 26.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,496
Likes
29,618
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,496 29,618 280
1. walijitahidi kuhubiri na kusimamia wanachoamini kutoka ndani ya mioyo yao kikweli kweli.

2. Waliepuka kufanya siasa za kinafiki.

3. Hawakufanya siasa ili kujipatia mali au kutafuta sifa bali kwa lengo la kuletea hadhi mataifa yao na watu wake.

Kwa sasa wanasiasa wengi wanafiki, watafuta sifa, wasaka mali na ikitokea mmoja muadilifu atahujumiwa kwa kuzushiwa propaganda au hata kuuawa. ndo hivyo tu mkuu.
Umeleta porojo badala ya kuonesha mfano wao unaoigwa, na nani anaeiga?
 

Forum statistics

Threads 1,252,114
Members 481,989
Posts 29,795,876