mwenzenu mi naona aibu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwenzenu mi naona aibu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bujibuji, Dec 27, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,416
    Likes Received: 22,301
    Trophy Points: 280
    Hebu taja bitozi yeyote au sista du yeyote, awe mwana muziki au mcheza sinema za kibongo,
    kwa nini hawabandiki mitandao ya kijamii picha za nyumbani kwao ili tuone maisha yao halisi ikiwa ni pammoja na wazazi wao na ndugu zao wa karibu?
    kila siku naona wanabandika mapicha waliyopigwa kwenye majengo na mahoteli ya hali ya juu.
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    mkuu wataumbuka sana
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Mtu anaweka hadharani kitu kinachompa furaha,na kama hizo picha za home au familia hazimi raha mwache apotezee....after all siku hizi watu wanaangalia SWAGA tu
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mich u bujibuji.naona umerejea baada ya xmas.
     
  5. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,235
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    vipi huo mkono? Unatafuta nini huko?
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 7,157
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    Anajikuna tu mchukulie powa
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,708
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    ndo maana nampenda Alwatan 20 Paa
     
Loading...