kingukitano
JF-Expert Member
- Jul 18, 2011
- 1,971
- 497
Na Mungu amlinde na wale waliofanya kikao jana Sourthen Sun ili kuumua....
Sasa wanamuwinda Tendewa hawa jamaa hawajui kuwa Mungu wetu ana nguvu zadi
Na Mungu amlinde na wale waliofanya kikao jana Sourthen Sun ili kuumua....
Na Mungu amlinde na wale waliofanya kikao jana Sourthen Sun ili kuumua....
Huyo dogo hafikishi mei kwenye,kiti hicho
Sifa kubwa ya Sadifa ni msimamo wake, na haogopi mtu..... Bravo Sadifa
Haya wale wa timu Lowasa njooni huku matumaini yameanza kuchipua............
Huyo dogo hafikishi mei kwenye,kiti hicho
Huyo dogo hafikishi mei kwenye,kiti hicho
Sasa wanamuwinda Tendewa hawa jamaa hawajui kuwa Mungu wetu ana nguvu zadi
Tumeyazoea hayo,tunaomba mwongozo wa wizi wake vinginevyo kakojoe ulaleJambazi lazima likatwe jina halifai kuongoza Tanzania lina nuka rushwa halina haya! Ikulu ni mhali patakatifu
Tendewa ni mbuyu wasijaribu.
Jambazi lazima likatwe jina halifai kuongoza Tanzania lina nuka rushwa halina haya! Ikulu ni mhali patakatifu
Mungu halindi mafisadiMungu mlinzi wako Edward Lowassa,umlinde dhidi ya maasidi na wenye roho za ukatili.
Kwani ni wewe ndie uliepanga awe rais wa JMT 2015.
Wote semeni "AMEN"
Uvccm mwenyekiti ndo yule baunsa makonda
Ndio mnavyojidanganya,hatutoruhusu DHULUMA YA PILI kwa kiongozi wetu shupavu.Richmond tulikubali kwa shingo upande tukaruhusu mwanaharamu apite.Sasa hivi PATACHIMBIKA.HAKATWI MTUQUOTE]Lowasa ana ndoto za kuwa raisi wa wapi labda raisi wa manzese
Tumeyazoea hayo,tunaomba mwongozo wa wizi wake vinginevyo kakojoe ulale
Hata mafarisayo na warumi walipomuua yesu waliweka jiwe kubwa kabutini wakajua kwisha kazi,lakini Haleluyah Bwana alifufuka siku ya tatuNdio mnavyojidanganya,hatutoruhusu DHULUMA YA PILI kwa kiongozi wetu shupavu.Richmond tulikubali kwa shingo upande tukaruhusu mwanaharamu apite.Sasa hivi PATACHIMBIKA.HAKATWI MTUQUOTE]Lowasa ana ndoto za kuwa raisi wa wapi labda raisi wa manzese
Mungu halindi mafisadi