Mwenyekiti wa CUF Julius Mtatiro, akutana uso kwa uso na Paul Makonda

Crimea

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
9,783
2,000
Hahahaha.... Wapinzani kuyaishi maneno yao ni ngumu sana!
 

mrmufindi

JF-Expert Member
Mar 22, 2017
640
500
Mtatiro nae anajishusha sana hapo maana maneno yake yote huyo ndugu haelewi na akichanganya na wazungu ndo basi tena
 

kadoda11

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
21,525
2,000
msomi vs kilaza.hapo lazima kuna mmoja alikuwa chini ya kiwango cha confidence sema tu vile madaraka ya kulevya yalimbeba.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom